Vigezo vya Bidhaa
| Jina la Bidhaa | Kipengele cha Kupasha Joto cha Oveni ya China |
| Upinzani wa Insulation ya Hali ya Unyevu | ≥200MΩ |
| Baada ya Jaribio la Joto la Unyevu Upinzani wa Insulation | ≥30MΩ |
| Hali ya Unyevu Uvujaji wa Sasa | ≤0.1mA |
| Mzigo wa Uso | ≤3.5W/cm2 |
| Kipenyo cha bomba | 6.5mm, 8.0mm, 10.7mm, nk. |
| Umbo | moja kwa moja, umbo la U, umbo la W, nk. |
| Volti sugu | 2,000V/dakika |
| Upinzani wa maboksi katika maji | 750MOhm |
| Tumia | Kipengele cha Kupasha Joto cha Tanuri |
| Urefu wa bomba | 300-7500mm |
| Umbo | umeboreshwa |
| Idhini | CE/ CQC |
| Aina ya kituo | Imebinafsishwa |
| Yakipengele cha kupasha joto cha ovenihutumika kwa microwave, jiko, grill ya umeme. Umbo la hita ya oveni linaweza kubinafsishwa kama michoro au sampuli za mteja. Kipenyo cha bomba kinaweza kuchaguliwa 6.5mm, 8.0mm au 10.7mm. JINGWEI HEATER ni kiwanda cha kitaalamu cha mirija ya kupasha joto, volteji na nguvu yakipengele cha kupasha joto cha oveniinaweza kubinafsishwa inavyohitajika. Na bomba la kipengele cha kupokanzwa la oveni linaweza kuunganishwa, rangi ya bomba itakuwa kijani kibichi baada ya kuunganishwa. Tuna aina nyingi za modeli za terminal, ikiwa unahitaji kuongeza terminal, unahitaji kututumia nambari ya modeli kwanza. | |
Usanidi wa Bidhaa
Kipengele cha kupokanzwa cha oveni ya grilli kimetengenezwa kwa bomba la chuma kama ganda. Waya za aloi za kupokanzwa za umeme wa ond (nikeli-chromium, aloi ya chuma-chromium) zimesambazwa sawasawa kando ya mhimili wa kati wa bomba. Mapengo hujazwa na kuunganishwa na mchanga wa magnesiamu wenye insulation nzuri na upitishaji joto. Ncha zote mbili za pua zimetengenezwa kwa jeli ya silika au muhuri wa Kauri. Kipengele cha Kupokanzwa cha Oveni ya Grili kwa kawaida hutumiwa katika oveni za nyumbani, hutengenezwa kwa vifaa vinavyostahimili joto la juu, na kuifanya iwe kavu-kuchemshwa. Ili kutoshea vyema oveni, umbo na ukubwa wa bomba la kupokanzwa la grilli ya oveni unaweza kubinafsishwa, na volteji na nguvu pia vinaweza kubinafsishwa kulingana na mahitaji.
Vipengele vya Bidhaa
1. Upinzani wa shinikizo, upinzani wa kutu, upinzani wa joto la juu
2. Tumia teknolojia thabiti ya kulehemu chuma cha pua, nyenzo bora na maisha marefu ya huduma.
3. Aina ya kati yenye msongamano mkubwa, muundo mdogo na uthabiti mzuri.
Vitu vya ukaguzi wa kiwanda:
1. Vipimo vya jumla.
2. Jaribio la kuvunjika kwa insulation (2000V 1amp).
3. Upinzani wa insulation 1000V, 11GΩ (mahitaji ya insulation ya juu sana ili kuzuia kupasuka kwa mirija wakati wa kazi ya joto kali)
4. Thamani ya upinzani +5% - -10%
5. Uzi
6. Mahitaji mengine ya kiufundi
Mchakato wa Uzalishaji
Huduma
Kuendeleza
nilipokea vipimo vya bidhaa, mchoro, na picha
Nukuu
meneja atajibu swali hilo ndani ya saa 1-2 na kutuma nukuu
Sampuli
Sampuli za bure zitatumwa kwa ajili ya kuangalia ubora wa bidhaa kabla ya uzalishaji wa bluk
Uzalishaji
thibitisha vipimo vya bidhaa tena, kisha panga uzalishaji
Agiza
Weka oda mara tu utakapothibitisha sampuli
Upimaji
Timu yetu ya QC itachunguzwa ubora wa bidhaa kabla ya kuwasilishwa
Ufungashaji
kufungasha bidhaa kama inavyohitajika
Inapakia
Inapakia bidhaa zilizo tayari kwa chombo cha mteja
Kupokea
Nimepokea agizo lako
Kwa Nini Utuchague
•Miaka 25 ya kuuza nje na uzoefu wa miaka 20 wa utengenezaji
•Kiwanda kinashughulikia eneo la takriban 8000m²
•Mnamo 2021, kila aina ya vifaa vya uzalishaji wa hali ya juu vilikuwa vimebadilishwa, ikiwa ni pamoja na mashine ya kujaza unga, mashine ya kupunguza mabomba, vifaa vya kupinda mabomba, n.k.,
•wastani wa pato la kila siku ni takriban vipande 15000
• Mteja tofauti wa Ushirika
•Ubinafsishaji hutegemea mahitaji yako
Cheti
Bidhaa Zinazohusiana
Picha ya Kiwanda
Kabla ya uchunguzi, tafadhali tutumie vipimo vifuatavyo:
1. Kututumia mchoro au picha halisi;
2. Ukubwa wa hita, nguvu na volteji;
3. Mahitaji yoyote maalum ya hita.
Mawasiliano: Amiee Zhang
Email: info@benoelectric.com
Wechat: +86 15268490327
WhatsApp: +86 15268490327
Skype: amiee19940314















