Vigezo vya Bidhaa
| Jina la Bidhaa | Waya ya Kupasha Joto ya Umeme ya PVC ya China kwa ajili ya Kuyeyusha |
| Nyenzo ya Insulation | PVC |
| Kipenyo cha waya | 2.5mm, 3.0mm, 4.0mm, nk. |
| Urefu wa joto | umeboreshwa |
| Urefu wa waya wa risasi | 1000mm, au maalum |
| Rangi | nyeupe, kijivu, nyekundu, bluu, nk. |
| MOQ | Vipande 100 |
| Volti sugu | 2,000V/dakika |
| Upinzani wa maboksi katika maji | 750MOhm |
| Tumia | punguza baridi ya waya wa kupasha joto |
| Uthibitishaji | CE |
| Kifurushi | hita moja yenye mfuko mmoja |
| YaWaya ya Kupasha Joto ya Umeme ya PVC ya Chinaurefu, volteji na nguvu vinaweza kubinafsishwa inavyohitajika. Kipenyo cha waya kinaweza kuchaguliwa 2.5mm, 3.0mm, 3.5mm, na 4.0mm. Yahita ya waya ya kuyeyusha barafuSehemu ya kupasha joto yenye kiunganishi cha waya ya risasi inaweza kufungwa kwa bomba linaloweza kupunguzwa lenye ukuta mbili na pia inaweza kuongezwa sehemu ya mwisho na sehemu ya ndani (nambari ya modeli inahitaji kuelezwa.) | |
Usanidi wa Bidhaa
Tunatoa vipengele vya kupasha joto vya kebo katika kipenyo mbalimbali, kimoja au viwili vilivyowekwa joto kwenye PVC 105°C.Waya ya joto ya PVCIna waya wa upinzani uliofungwa kuzunguka kiini cha fiberglass kilichofunikwa na PVC na, ikiwa ni lazima, inalindwa na msokoto wa chuma au ala ambayo inaweza pia kutumika kwa kutuliza. Ala inaweza kutengenezwa kwa fiberglass, shaba au alumini iliyotiwa kwenye kopo, kulingana na ukubwa wa kebo.
Yahita ya waya ya PVC inayoyeyusha barafuinafaa kwa matumizi ambapo hita zinazonyumbulika zinahitajika ili kuhakikisha insulation kamili, na pia kwa mazingira ya kuzamisha au unyevunyevu mwingi. Zinajumuisha waya za upinzani zilizozungushwa kuzunguka kishikilia fiberglass na kufunikwa na mipako ya insulation: silicone, PVC, fiberglass, PVC silicone au fiberglass silicone.
Kulingana na vipimo vya kiufundi vya programu, tunawasaidia wateja wetu kubaini bora zaidiKebo ya hita ya PVC inayoyeyusha barafuukubwa na uchague mfumo bora wa muunganisho na udhibiti.
Kebo ya joto ya PVC ya umemeni njia ya kawaida ya kutatua matatizo ya mgandamizo katika vifaa vya majokofu vya kibiashara/viwandani na vya majumbani. Pia hutumika katika tasnia ya majokofu kama kizuia kugandishwa kwa mifereji ya maji na kuyeyusha maji.
Kazi ya Bidhaa
Picha ya Kiwanda
Mchakato wa Uzalishaji
Huduma
Kuendeleza
nilipokea vipimo vya bidhaa, mchoro, na picha
Nukuu
meneja atajibu swali hilo ndani ya saa 1-2 na kutuma nukuu
Sampuli
Sampuli za bure zitatumwa kwa ajili ya kuangalia ubora wa bidhaa kabla ya uzalishaji wa bluk
Uzalishaji
thibitisha vipimo vya bidhaa tena, kisha panga uzalishaji
Agiza
Weka oda mara tu utakapothibitisha sampuli
Upimaji
Timu yetu ya QC itachunguzwa ubora wa bidhaa kabla ya kuwasilishwa
Ufungashaji
kufungasha bidhaa kama inavyohitajika
Inapakia
Inapakia bidhaa zilizo tayari kwa chombo cha mteja
Kupokea
Nimepokea agizo lako
Kwa Nini Utuchague
•Miaka 25 ya kuuza nje na uzoefu wa miaka 20 wa utengenezaji
•Kiwanda kinashughulikia eneo la takriban 8000m²
•Mnamo 2021, kila aina ya vifaa vya uzalishaji wa hali ya juu vilikuwa vimebadilishwa, ikiwa ni pamoja na mashine ya kujaza unga, mashine ya kupunguza mabomba, vifaa vya kupinda mabomba, n.k.,
•wastani wa pato la kila siku ni takriban vipande 15000
• Mteja tofauti wa Ushirika
•Ubinafsishaji hutegemea mahitaji yako
Cheti
Bidhaa Zinazohusiana
Picha ya Kiwanda
Kabla ya uchunguzi, tafadhali tutumie vipimo vifuatavyo:
1. Kututumia mchoro au picha halisi;
2. Ukubwa wa hita, nguvu na volteji;
3. Mahitaji yoyote maalum ya hita.
Mawasiliano: Amiee Zhang
Email: info@benoelectric.com
Wechat: +86 15268490327
WhatsApp: +86 15268490327
Skype: amiee19940314













