Vigezo vya Bidhaa
| Jina la Bidhaa | Waya ya Kupasha Joto ya PVC ya China |
| Nyenzo ya Insulation | PVC |
| Kipenyo cha waya | 2.5mm, 3.0mm, 4.0mm, nk. |
| Urefu wa joto | umeboreshwa |
| Urefu wa waya wa risasi | 1000mm, au maalum |
| Rangi | nyeupe, kijivu, nyekundu, bluu, nk. |
| MOQ | Vipande 100 |
| Volti sugu katika maji | 2,000V/dakika (joto la kawaida la maji) |
| Upinzani wa maboksi katika maji | 750MOhm |
| Tumia | punguza baridi ya waya wa kupasha joto |
| Uthibitishaji | CE |
| Kifurushi | hita moja yenye mfuko mmoja |
| Urefu, volteji na nguvu ya waya ya kupokanzwa ya PVC ya China inayoyeyuka inaweza kubinafsishwa inavyohitajika. Kipenyo cha waya kinaweza kuchaguliwa 2.5mm, 3.0mm, 3.5mm, na 4.0mm. Uso wa waya unaweza kusuka kwa nyuzinyuzi, alumini au chuma cha pua. Yahita ya waya ya kuyeyusha barafuSehemu ya kupasha joto yenye kiunganishi cha waya ya risasi inaweza kufungwa kwa kichwa cha mpira au bomba linaloweza kupunguzwa lenye ukuta mbili, unaweza kuchagua kulingana na mahitaji yako mwenyewe ya matumizi. | |
Usanidi wa Bidhaa
Waya ya kupokanzwa iliyohamishwa ya PVC imeundwa zaidi na waya wa kupokanzwa wa umeme wa aloi na kitambaa cha kuhami joto cha safu ya PVC. Inapotumika, ina sifa za kupasha joto haraka, halijoto sawa, ufanisi mkubwa wa joto na uimara mzuri. Kipasha joto cha waya cha PVC huyeyusha Waya ya aloi ya upinzani hufungwa kwenye waya wa nyuzi za glasi, au waya wa aloi ya upinzani mmoja hupinda kama waya wa msingi, na safu ya nje imefunikwa na safu ya kuhami joto ya PVC.
Vipengele vya Bidhaa
1. Ufanisi mkubwa wa ubadilishaji wa joto kwa kutumia umeme. Waya za joto zilizowekwa ndani ya PCV zina ufanisi mkubwa wa ubadilishaji wa umeme na zinaweza kuokoa nishati kwa ufanisi. Zina faida za kuongeza joto haraka, kuongeza joto kwa usawa, kuongeza joto kwa usalama, kuokoa nishati, kuongeza muda wa matumizi ya betri na kadhalika.
2. Upitishaji mzuri wa umeme. Kebo ya joto ya PVC iliyoingizwa ina upitishaji mzuri wa umeme, utendaji mzuri wa kuokoa nishati na haina athari ya mkondo.
3. Utendaji mzuri wa kuzuia maji na joto. Ingawa safu ya kwanza ya PVC ni safu ya pamba iliyotengenezwa kwa pamba ya sindano au pamba ya kutengeneza, safu ya pili ni safu ya kupasha joto iliyotengenezwa kwa waya wa kupasha joto uliofungwa kwa silikoni, na safu ya tatu ni safu ya bitana iliyounganishwa iliyotengenezwa kwa vitambaa visivyosukwa. Uzalishaji kama huo hauwezi tu kuboresha kwa kiasi kikubwa insulation ya joto na ulaini wa karatasi ya kupasha joto, lakini pia una utendaji mzuri wa kuzuia maji na joto.
4. Muda mrefu wa matumizi. Safu ya nje ya kinga ya insulation imetengenezwa kwa PVC, waya wa nyuzi za kioo, waya wa shaba uliowekwa kwenye kopo, na muda wa matumizi unaweza kuhakikishwa kwa zaidi ya miaka 5. Chini ya hali hiyo hiyo, muda wa matumizi wa waya wa kupokanzwa wa PVC ni mrefu zaidi kuliko ule wa waya wa chuma.
Picha ya Kiwanda
Mchakato wa Uzalishaji
Huduma
Kuendeleza
nilipokea vipimo vya bidhaa, mchoro, na picha
Nukuu
meneja atajibu swali hilo ndani ya saa 1-2 na kutuma nukuu
Sampuli
Sampuli za bure zitatumwa kwa ajili ya kuangalia ubora wa bidhaa kabla ya uzalishaji wa bluk
Uzalishaji
thibitisha vipimo vya bidhaa tena, kisha panga uzalishaji
Agiza
Weka oda mara tu utakapothibitisha sampuli
Upimaji
Timu yetu ya QC itachunguzwa ubora wa bidhaa kabla ya kuwasilishwa
Ufungashaji
kufungasha bidhaa kama inavyohitajika
Inapakia
Inapakia bidhaa zilizo tayari kwa chombo cha mteja
Kupokea
Nimepokea agizo lako
Kwa Nini Utuchague
•Miaka 25 ya kuuza nje na uzoefu wa miaka 20 wa utengenezaji
•Kiwanda kinashughulikia eneo la takriban 8000m²
•Mnamo 2021, kila aina ya vifaa vya uzalishaji wa hali ya juu vilikuwa vimebadilishwa, ikiwa ni pamoja na mashine ya kujaza unga, mashine ya kupunguza mabomba, vifaa vya kupinda mabomba, n.k.,
•wastani wa pato la kila siku ni takriban vipande 15000
• Mteja tofauti wa Ushirika
•Ubinafsishaji hutegemea mahitaji yako
Cheti
Bidhaa Zinazohusiana
Picha ya Kiwanda
Kabla ya uchunguzi, tafadhali tutumie vipimo vifuatavyo:
1. Kututumia mchoro au picha halisi;
2. Ukubwa wa hita, nguvu na volteji;
3. Mahitaji yoyote maalum ya hita.
Mawasiliano: Amiee Zhang
Email: info@benoelectric.com
Wechat: +86 15268490327
WhatsApp: +86 15268490327
Skype: amiee19940314













