| Jina la Bidhaa | Hita ya Bia ya Silicone ya China Nyumbani |
| Nyenzo | Mpira wa silikoni |
| Upana | 14mm na 20mm |
| Volti | 110V-230V |
| Nguvu | 21W, au maalum |
| Urefu wa mkanda | 900mm |
| Urefu wa waya wa risasi | 1900mm |
| Volti sugu | 2,000V/dakika |
| Upinzani wa maboksi | 750MOhm |
| Tumia | Hita ya kutengeneza pombe nyumbani |
| Plagi | Marekani, Euro, Uingereza, Australia, nk. |
| Kifurushi | mfuko au sanduku |
| Idhini | CE |
| Yamkanda wa hita ya kutengeneza pombe nyumbaniImetengenezwa kwa mpira wa silicone, upana wa mkanda ni 14mm au 20mm. Rangi ya mkanda tunayo nyekundu, nyeusi, njano, bluu, machungwa. Kwa kifurushi chamkanda wa hita ya kutengeneza pombe 1. kifurushi chetu cha kawaida (kiasi kidogo) ni hita moja yenye mfuko mmoja unaong'aa 2. inaweza kuchaguliwa kifurushi kilichobinafsishwa (sanduku au begi lenye kadi iliyochapishwa) | |
Kanuni ya utendaji kazi yamkanda wa kupasha joto wa kutengeneza pombe nyumbaniHutumika hasa kupitia kupasha joto kwa umeme, hita ya hewa ya moto ya PTC na vifaa vya kudhibiti halijoto isiyobadilika, joto huwekwa kati ya 31.5℃ ~ 32℃, ili kuhakikisha kwamba pombe imechachushwa kikamilifu katika oveni ya umeme.
Katika mchakato wa kutengeneza divai, udhibiti wa halijoto ni mojawapo ya mambo muhimu.mkanda wa kupasha joto divai ya nyumbaniinaweza kuchaguliwa kwa kutumia udhibiti wa halijoto wa dimmer au dijitali, inaweza kufanya kazi kwa utulivu ndani ya kiwango cha halijoto kilichowekwa, haitaharibiwa na halijoto ya juu. Njia hii ya kupasha joto imejumuishwa na vifaa vya kudhibiti halijoto vya mara kwa mara, ili kuhakikisha kwamba halijoto wakati wa kuchachusha ni thabiti ndani ya kiwango bora, ili kukuza uchachushaji kamili na ladha nzuri ya divai.
1. Ongeza kasi ya mzunguko wako wa kutengeneza pombe: Punguza muda wako wa kutengeneza pombe kwa wiki moja ili uweze kufurahia pombe yako ya nyumbani haraka na kuanza kundi lako linalofuata!
2. Udhibiti maalum wa joto: Fuatilia halijoto yako ya kutengeneza pombe kwa kutumia kipimajoto cha fuwele ambacho ni rahisi kutumia na urekebishe joto inavyohitajika kwa kutumia kipiga cha umeme cha mkanda.
3. Usalama na ulinzi wa mazingira: Hutumia nishati vizuri, haipitishi maji, ni salama kwa spika yako. (Hii ni kawaida na salama, na itanukia kidogo.)
4. Inafaa kwa utengenezaji wa pombe nyumbani kwa wingi: Uzio wa kupasha joto wenyewe una urefu wa inchi 35, unaofaa kwa vyombo vya kutengeneza pombe nyumbani hadi ujazo wa galoni 8. Au, ikiwa unafanya kazi mara mbili, unaweza kuzungushiwa vyombo viwili vidogo kwa wakati mmoja (galoni 1-2 kila moja)!
Kabla ya uchunguzi, tafadhali tutumie vipimo vifuatavyo:
1. Kututumia mchoro au picha halisi;
2. Ukubwa wa hita, nguvu na volteji;
3. Mahitaji yoyote maalum ya hita.
Mawasiliano: Amiee Zhang
Email: info@benoelectric.com
Wechat: +86 15268490327
WhatsApp: +86 15268490327
Skype: amiee19940314














