Vigezo vya Bidhaa
| Jina la Bidhaa | Hita ya Tubular Iliyotengenezwa kwa Ukanda wa SS304 ya China |
| Upinzani wa Insulation ya Hali ya Unyevu | ≥200MΩ |
| Baada ya Jaribio la Joto la Unyevu Upinzani wa Insulation | ≥30MΩ |
| Hali ya Unyevu Uvujaji wa Sasa | ≤0.1mA |
| Mzigo wa Uso | ≤3.5W/cm2 |
| Kipenyo cha bomba | 6.5mm, 8.0mm, nk |
| Umbo | Sawa, umbo la U, umbo la W, au umeboreshwa |
| Volti sugu | 2,000V/dakika |
| Upinzani wa maboksi | 750MOhm |
| Tumia | Kipengele cha Kupasha Joto cha Finned |
| Kituo | Kichwa cha mpira, flange |
| Urefu | Imebinafsishwa |
| Idhini | CE, CQC |
| Umbo la kipengele cha kupokanzwa chenye mapezi ambacho kwa kawaida hutengenezwa kwa umbo la moja kwa moja, umbo la U, umbo la W, tunaweza pia kubinafsisha maumbo maalum inavyohitajika. Wateja wengi huchagua kichwa cha bomba kwa kutumia flange, ikiwa ulitumia vipengele vya kupokanzwa vyenye mapezi kwenye kifaa cha kupoeza au vifaa vingine vya kuyeyusha, labda unaweza kuchagua muhuri wa kichwa kwa kutumia mpira wa silikoni, njia hii ya muhuri ina njia bora ya kuzuia maji. | |
Usanidi wa Bidhaa
YaHita ya bomba yenye mapezi ya SS304Hupunguza hatari ya cheche na moto kutoka kwa chembe zinazoweza kuwaka katika mtiririko, na kuifanya kuwa chaguo salama zaidi kuliko hita za mirija iliyo wazi. Mapezi huongeza eneo la uso na huondoa joto haraka katika mifumo ya kupokanzwa hewa na gesi isiyo na gesi kama vile hita za mabomba na tanuru za msongamano. Jaketi, mapezi na vifaa vyavipengele vya kupokanzwa vilivyo na mapeziZote zimetengenezwa kwa chuma cha pua, ukubwa wa mapezi ni 5mm, na kipenyo cha bomba kinaweza kutengenezwa 6.5mm, 8.0mm au 10.7mm, ambacho kinastahimili joto na kutu zaidi kuliko chuma. Hita hizi zinahitaji swichi ya joto au udhibiti (unauzwa kando) ili kurekebisha matokeo.
Chagua Umbo
Matumizi ya Bidhaa
1. Mchakato wa kupasha joto na kukausha
Hita za mirija zilizotengenezwa kwa mtindo wa Finnhutumika sana kwa michakato ya kupasha joto na kukausha katika tasnia mbalimbali, kama vile oveni za viwandani, handaki za kukausha, na vifaa vya kutibu joto. Uwezo wao wa kutoa halijoto ya juu haraka na kwa ufanisi huwafanya kuwa bora kwa matumizi haya.
2. Viwanda vya kemikali na usindikaji
Kipengele cha kupasha joto chenye mapezi ya chuma cha puahutumika katika tasnia ya kemikali na usindikaji kupasha joto vimiminika, gesi na matangi ya kuhifadhia. Mara nyingi hupatikana katika mitambo ya kemikali, minara ya kunereka, na matangi ya kuhifadhia. Udhibiti sahihi wa halijoto unaotolewa na Hita hizi zenye mapezi huhakikisha hali bora ya mchakato na ubora wa bidhaa.
3. Kiwanda cha utengenezaji na uzalishaji
Yamirija ya kupasha joto yenye mapezihutumika sana katika utengenezaji na uzalishaji.kipengele cha kupasha joto chenye mapezihutumika katika matumizi kama vile ukingo wa sindano ya plastiki, michakato ya kutoa na vifaa vya usindikaji wa chakula. Muda wa kupasha joto haraka na upashaji joto sare unaotolewa na hita hizi husaidia kuongeza tija na ufanisi wa michakato hii ya viwanda.
Mchakato wa Uzalishaji
Huduma
Kuendeleza
nilipokea vipimo vya bidhaa, mchoro, na picha
Nukuu
meneja atajibu swali hilo ndani ya saa 1-2 na kutuma nukuu
Sampuli
Sampuli za bure zitatumwa kwa ajili ya kuangalia ubora wa bidhaa kabla ya uzalishaji wa bluk
Uzalishaji
thibitisha vipimo vya bidhaa tena, kisha panga uzalishaji
Agiza
Weka oda mara tu utakapothibitisha sampuli
Upimaji
Timu yetu ya QC itachunguzwa ubora wa bidhaa kabla ya kuwasilishwa
Ufungashaji
kufungasha bidhaa kama inavyohitajika
Inapakia
Inapakia bidhaa zilizo tayari kwa chombo cha mteja
Kupokea
Nimepokea agizo lako
Kwa Nini Utuchague
•Miaka 25 ya kuuza nje na uzoefu wa miaka 20 wa utengenezaji
•Kiwanda kinashughulikia eneo la takriban 8000m²
•Mnamo 2021, kila aina ya vifaa vya uzalishaji wa hali ya juu vilikuwa vimebadilishwa, ikiwa ni pamoja na mashine ya kujaza unga, mashine ya kupunguza mabomba, vifaa vya kupinda mabomba, n.k.,
•wastani wa pato la kila siku ni takriban vipande 15000
• Mteja tofauti wa Ushirika
•Ubinafsishaji hutegemea mahitaji yako
Cheti
Bidhaa Zinazohusiana
Picha ya Kiwanda
Kabla ya uchunguzi, tafadhali tutumie vipimo vifuatavyo:
1. Kututumia mchoro au picha halisi;
2. Ukubwa wa hita, nguvu na volteji;
3. Mahitaji yoyote maalum ya hita.
Mawasiliano: Amiee Zhang
Email: info@benoelectric.com
Wechat: +86 15268490327
WhatsApp: +86 15268490327
Skype: amiee19940314














