Vigezo vya Bidhaa
| Jina la Bidhaa | Chupa ya Kupasha Joto ya Umeme Iliyopakwa Mafuta ya Chumba Baridi |
| Upinzani wa Insulation ya Hali ya Unyevu | ≥200MΩ |
| Baada ya Jaribio la Joto la Unyevu Upinzani wa Insulation | ≥30MΩ |
| Hali ya Unyevu Uvujaji wa Sasa | ≤0.1mA |
| Mzigo wa Uso | ≤3.5W/cm2 |
| Kipenyo cha bomba | 6.5mm, 8.0mm, nk |
| Umbo | Sawa, umbo la U, umbo la W, au umeboreshwa |
| Volti sugu | 2,000V/dakika |
| Upinzani wa maboksi | 750MOhm |
| Tumia | Kipengele cha Kupasha Joto cha Finned |
| Kituo | Kichwa cha mpira, flange |
| Urefu | Imebinafsishwa |
| Idhini | CE, CQC |
| Umbo la Mrija wa Kupasha Joto wa Umeme ambao kwa kawaida hutengenezwa kwa umbo la moja kwa moja, umbo la U, umbo la W, tunaweza pia kubinafsisha maumbo maalum inavyohitajika. Wateja wengi huchagua kichwa cha mrija kwa kutumia flange, ikiwa ulitumia vipengele vya kupasha joto vya finned kwenye kipozaji cha kitengo au vifaa vingine vya kuyeyusha, labda unaweza kuchagua muhuri wa kichwa kwa kutumia mpira wa silikoni, njia hii ya muhuri ina njia bora ya kuzuia maji. | |
Usanidi wa Bidhaa
Mrija wa kupasha joto wenye mapezi ya umeme umeundwa na fremu ya bamba yenye mapengo na bomba linalotoa mionzi, na ni mojawapo ya vifaa vya kubadilisha joto vinavyotumika sana kwa ajili ya kupasha joto hewa ya viwandani. Mara nyingi hutumika wakati umajimaji kwenye ncha moja uko kwenye shinikizo kubwa au mgawo wa uhamishaji joto ni mkubwa zaidi kuliko ncha nyingine.
Chagua Umbo
Vipengele vya Bidhaa
Kipengele chake cha msingi cha kupokanzwa ni mapezi. Kwa nini mapezi yanapaswa kusakinishwa juu ya uso? Sababu muhimu ni kuongeza eneo la kupokanzwa joto. Zaidi ya hayo, Unapochagua hita, athari ya kubadilishana joto ni kigezo muhimu cha marejeleo kwa uteuzi. Kwa wakati huu, athari ya kupokanzwa joto ya mapezi huipa faida kubwa.
Hata hivyo, kulingana na majaribio, mapezi mengi si bora zaidi. Wakati eneo la uhamisho wa joto la pezi la hita linapoongezeka maradufu, mgawo wa uhamisho wa joto hauwezi kuongezeka maradufu, lakini punguzo linahitajika, na wakati pezi linapokuwa kubwa zaidi, punguzo ni kubwa au hata chini ya 0.5, ambayo inaonyesha kwamba baada ya mapezi kufikia urefu fulani, eneo lililoongezeka lina athari ndogo kwenye uhamisho wa joto, na ufanisi wa kiuchumi wa kuongeza mapezi pia hupungua.
Matumizi ya Bidhaa
Mchakato wa Uzalishaji
Huduma
Kuendeleza
nilipokea vipimo vya bidhaa, mchoro, na picha
Nukuu
meneja atajibu swali hilo ndani ya saa 1-2 na kutuma nukuu
Sampuli
Sampuli za bure zitatumwa kwa ajili ya kuangalia ubora wa bidhaa kabla ya uzalishaji wa bluk
Uzalishaji
thibitisha vipimo vya bidhaa tena, kisha panga uzalishaji
Agiza
Weka oda mara tu utakapothibitisha sampuli
Upimaji
Timu yetu ya QC itachunguzwa ubora wa bidhaa kabla ya kuwasilishwa
Ufungashaji
kufungasha bidhaa kama inavyohitajika
Inapakia
Inapakia bidhaa zilizo tayari kwa chombo cha mteja
Kupokea
Nimepokea agizo lako
Kwa Nini Utuchague
•Miaka 25 ya kuuza nje na uzoefu wa miaka 20 wa utengenezaji
•Kiwanda kinashughulikia eneo la takriban 8000m²
•Mnamo 2021, kila aina ya vifaa vya uzalishaji wa hali ya juu vilikuwa vimebadilishwa, ikiwa ni pamoja na mashine ya kujaza unga, mashine ya kupunguza mabomba, vifaa vya kupinda mabomba, n.k.,
•wastani wa pato la kila siku ni takriban vipande 15000
• Mteja tofauti wa Ushirika
•Ubinafsishaji hutegemea mahitaji yako
Cheti
Bidhaa Zinazohusiana
Picha ya Kiwanda
Kabla ya uchunguzi, tafadhali tutumie vipimo vifuatavyo:
1. Kututumia mchoro au picha halisi;
2. Ukubwa wa hita, nguvu na volteji;
3. Mahitaji yoyote maalum ya hita.
Mawasiliano: Amiee Zhang
Email: info@benoelectric.com
Wechat: +86 15268490327
WhatsApp: +86 15268490327
Skype: amiee19940314














