Vigezo vya Bidhaa
| Jina la Bidhaa | Kiyeyushi cha Chumba Baridi Kiyeyusha Joto |
| Upinzani wa Insulation ya Hali ya Unyevu | ≥200MΩ |
| Baada ya Jaribio la Joto la Unyevu Upinzani wa Insulation | ≥30MΩ |
| Hali ya Unyevu Uvujaji wa Sasa | ≤0.1mA |
| Mzigo wa Uso | ≤3.5W/cm2 |
| Kipenyo cha bomba | 6.5mm, 8.0mm, 10.7mm, nk. |
| Umbo | moja kwa moja, umbo la U, umbo la W, nk. |
| Volti sugu katika maji | 2,000V/dakika (joto la kawaida la maji) |
| Upinzani wa maboksi katika maji | 750MOhm |
| Tumia | Kipengele cha Kupasha Joto Kinayeyuka |
| Urefu wa bomba | 300-7500mm |
| Urefu wa waya wa risasi | 700-1000mm (maalum) |
| Idhini | CE/ CQC |
| Aina ya kituo | Imebinafsishwa |
| Hita ya Kuyeyusha Kiyoyozi cha Chumba Baridi hutumika kwa ajili ya kuyeyusha kipoza hewa, umbo la pichabomba la kupasha joto la kuyeyusha barafuni aina ya AA (mrija ulionyooka mara mbili), urefu wa mrija maalum unafuata ukubwa wa kipozeo cha hewa chako, hita yetu yote inayoyeyusha barafu inaweza kubinafsishwa inavyohitajika. Chuma cha puabomba la kupokanzwa lenye barafu kwa ajili ya kupoeza hewaKipenyo cha bomba kinaweza kutengenezwa 6.5mm au 8.0mm, bomba lenye sehemu ya waya wa risasi litafungwa kwa kichwa cha mpira. Na umbo hilo linaweza pia kutengenezwa kwa umbo la U na umbo la L. Nguvu ya bomba la kupokanzwa lenye barafu itatengenezwa 300-400W kwa kila mita. | |
Usanidi wa Bidhaa
Hita za Kuyeyusha Joto za Chumba Baridi zimeundwa mahususi kushughulikia suala la utendaji duni wa majokofu unaosababishwa na ugumu wa kuyeyusha kwenye majokofu na makabati mbalimbali ya majokofu. Hita hizi za kuyeyusha ni muhimu kwa kudumisha ufanisi na ufanisi wa mifumo ya majokofu kwa kuzuia mkusanyiko wa baridi kwenye koili za kupoeza na vipengele vingine. Zimetengenezwa kwa mirija ya chuma cha pua inayodumu, hita za kuyeyusha zinaweza kubinafsishwa na kukunja katika maumbo mbalimbali ili kutoshea matumizi maalum, kuhakikisha usakinishaji rahisi na utendaji bora.
Kiyoyozi cha Kupoeza Hewa kwa Mfano wa Kiyoyozi
Matumizi ya Bidhaa
1. Friji na Makabati ya Friji: Hutumika kuzuia mkusanyiko wa baridi katika aina mbalimbali za friji na makabati ya friji.
2. Feni na Vipozezi vya Kupoeza: Vimewekwa ndani ya karatasi za feni na vipozezi vya kupoeza ili kuhakikisha kuyeyusha kwa ufanisi.
3. Trei za Kukusanya Maji: Hutumika kwa kuyeyusha kwa umeme chini ya trei za kukusanya maji, kuzuia maji kuganda.
Mchakato wa Uzalishaji
Huduma
Kuendeleza
nilipokea vipimo vya bidhaa, mchoro, na picha
Nukuu
meneja atajibu swali hilo ndani ya saa 1-2 na kutuma nukuu
Sampuli
Sampuli za bure zitatumwa kwa ajili ya kuangalia ubora wa bidhaa kabla ya uzalishaji wa bluk
Uzalishaji
thibitisha vipimo vya bidhaa tena, kisha panga uzalishaji
Agiza
Weka oda mara tu utakapothibitisha sampuli
Upimaji
Timu yetu ya QC itachunguzwa ubora wa bidhaa kabla ya kuwasilishwa
Ufungashaji
kufungasha bidhaa kama inavyohitajika
Inapakia
Inapakia bidhaa zilizo tayari kwa chombo cha mteja
Kupokea
Nimepokea agizo lako
Kwa Nini Utuchague
•Miaka 25 ya kuuza nje na uzoefu wa miaka 20 wa utengenezaji
•Kiwanda kinashughulikia eneo la takriban 8000m²
•Mnamo 2021, kila aina ya vifaa vya uzalishaji wa hali ya juu vilikuwa vimebadilishwa, ikiwa ni pamoja na mashine ya kujaza unga, mashine ya kupunguza mabomba, vifaa vya kupinda mabomba, n.k.,
•wastani wa pato la kila siku ni takriban vipande 15000
• Mteja tofauti wa Ushirika
•Ubinafsishaji hutegemea mahitaji yako
Cheti
Bidhaa Zinazohusiana
Picha ya Kiwanda
Kabla ya uchunguzi, tafadhali tutumie vipimo vifuatavyo:
1. Kututumia mchoro au picha halisi;
2. Ukubwa wa hita, nguvu na volteji;
3. Mahitaji yoyote maalum ya hita.
Mawasiliano: Amiee Zhang
Email: info@benoelectric.com
Wechat: +86 15268490327
WhatsApp: +86 15268490327
Skype: amiee19940314














