| Jina la Bidhaa | Waya ya Kupasha Joto ya Friji ya Chumba Baridi |
| Nyenzo | Mpira wa silikoni |
| Kipenyo cha waya | 3.0mm, 4.0mm, nk. |
| Urefu wa joto | 0.5M-20M |
| Urefu wa waya wa risasi | 1000mm, au maalum |
| Rangi | nyeupe, kijivu, nyekundu, bluu, nk. |
| MOQ | Vipande 100 |
| Volti sugu katika maji | 2,000V/dakika (joto la kawaida la maji) |
| Upinzani wa maboksi katika maji | 750MOhm |
| Tumia | Dhita ya waya ya efrost |
| Uthibitishaji | CE |
| Kifurushi | hita moja yenye mfuko mmoja |
| Hifadhi ya zamani, friji, Kabati la onyesho la jokofu huondoa ukungu na huondoa ukungu.hita ya waya ya efrostnyenzo zinaweza kuchaguliwa kama mpira wa silicone au PVC, vipimo vinaweza kubinafsishwa kama mahitaji. Kwawaya wa kupasha joto wa mpira wa silikoni, inaweza kuongezwa chuma cha pua, alumini au msokoto wa fiberglass. Hii inalinda kwa ufanisi safu ya insulation kwenye uso wa waya wa kupasha joto wakati wa usakinishaji kutokana na uharibifu unaosababisha mzunguko mfupi. | |
Kanuni ya uendeshaji wa hifadhi ya baridiwaya wa hita ya fremu ya mlangokwa kweli ni rahisi sana, yaani, joto linalotokana napunguza baridi ya waya wa kupasha jotoHupasha joto hewa inayozunguka fremu ya mlango ili kufikia athari ya kudhibiti halijoto. Kwa ujumla, waya wa kupasha joto utazalisha kiasi fulani cha joto kupitia mkondo, na kuongeza halijoto inayozunguka fremu ya mlango hadi halijoto fulani, ili kufikia lengo la kudhibiti halijoto.
Ili kuzuia fremu ya mlango wa kuhifadhia baridi kutokana na kuganda na kupoa haraka na kusababisha kuziba vibaya,waya wa kupasha joto kwenye frijiKwa kawaida huwekwa kuzunguka fremu ya mlango wa kuhifadhia vitu baridi.hita ya waya ya fremu ya mlangohasa hucheza majukumu mawili yafuatayo:
1. Zuia barafu
Katika mazingira ya baridi, unyevunyevu hewani huganda kwa urahisi na kuwa shanga za maji, na kutengeneza baridi, ambayo hufanya fremu ya mlango wa kuhifadhia baridi kuwa ngumu, na kusababisha utendaji duni wa kuziba. Kwa wakati huu,punguza baridi ya waya wa kupasha jotoinaweza kupasha joto hewa inayozunguka fremu ya mlango, na kusababisha baridi kuyeyuka, hivyo kuzuia barafu.
2. Dhibiti halijoto
Hifadhi ya baridiwaya wa kupasha joto wa fremu ya mlangoinaweza kupasha joto hewa inayozunguka fremu ya mlango, na hivyo kuongeza halijoto ya hewa, kudhibiti halijoto inayozunguka fremu ya mlango, kuepuka kupoa kwa kasi, jambo linalosaidia utulivu wa halijoto ya ndani ya hifadhi ya baridi.
Kabla ya uchunguzi, tafadhali tutumie vipimo vifuatavyo:
1. Kututumia mchoro au picha halisi;
2. Ukubwa wa hita, nguvu na volteji;
3. Mahitaji yoyote maalum ya hita.
Mawasiliano: Amiee Zhang
Email: info@benoelectric.com
Wechat: +86 15268490327
WhatsApp: +86 15268490327
Skype: amiee19940314














