| Jina la Bidhaa | Hita ya Tubular ya Chumba Baridi Aina ya U |
| Upinzani wa Insulation ya Hali ya Unyevu | ≥200MΩ |
| Baada ya Jaribio la Joto la Unyevu Upinzani wa Insulation | ≥30MΩ |
| Hali ya Unyevu Uvujaji wa Sasa | ≤0.1mA |
| Kipenyo cha bomba | 6.5mm, 8.0mm, 10.7mm, nk. |
| Urefu wa bomba | Imebinafsishwa |
| Volti | 12V-230V |
| Volti sugu katika maji | 2,000V/dakika (joto la kawaida la maji) |
| Upinzani wa maboksi katika maji | 750MOhm |
| Tumia | Kipengele cha Kupasha Joto Kinayeyuka |
| Urefu wa waya wa risasi | 700mm, au umeboreshwa |
| Mbinu ya kuziba | muhuri kwa kichwa cha mpira au bomba linaloweza kupunguzwa |
| Idhini | CE/CQC |
| Hita ya Tubular ya Kuyeyusha Aina ya U hutumika zaidi kwa ajili ya kipozeo cha kitengo, urefu wa upande mmoja wa umbo la U L umebinafsishwa kulingana na urefu wa blade ya uvukizi, na kipenyo cha bomba la kupokanzwa la kuyeyusha ni 8.0mm kwa chaguo-msingi, nguvu ni takriban 300-400W kwa kila mita. Njia ya kuziba ya bomba la kupasha joto kwa kutumia waya wa risasi kwa kutumia hita ya mpira au inayoweza kupunguzwa, inaweza kubinafsishwa kulingana na mahitaji, hali ya kuziba chaguo-msingi ni muhuri ulioundwa kwa kutumia kichwa cha mpira. | |
Hita ya mrija inayoyeyusha imetengenezwa kwa chuma cha pua 304 kama ala ya kinga, waya wa kupokanzwa wa aloi ya hali ya juu kama mwili wa kupokanzwa, na imejazwa unga wa oksidi ya magnesiamu iliyorekebishwa. Kulingana na mahitaji ya mteja ili kutengeneza urefu na umbo linalofaa la bidhaa. Inatumika hasa kwa vifaa vya kuyeyusha baridi, kama vile majokofu, friji, vipozeo, hifadhi ya baridi na kadhalika.
Bomba la kupokanzwa la kuyeyusha umbo la U lina sifa za mwitikio wa haraka wa joto, usahihi wa udhibiti wa halijoto ya juu na ufanisi mkubwa wa halijoto. Kipengele cha kupokanzwa cha kuyeyusha kinahusisha kufikia athari bora ya kuyeyusha. Pamoja na: upinzani wa kutu, si rahisi kutu, upinzani mzuri wa joto, usalama, ukingo unaonyumbulika na faida zingine.
Kipengele cha kupokanzwa cha bomba kinachoyeyusha barafu hutumika sana katika majokofu, majokofu, vipozaji, viyeyushi na vifaa vingine vya majokofu, na mashine hiyo inafanya kazi ili kufikia athari bora ya kupoeza.
Kabla ya uchunguzi, tafadhali tutumie vipimo vifuatavyo:
1. Kututumia mchoro au picha halisi;
2. Ukubwa wa hita, nguvu na volteji;
3. Mahitaji yoyote maalum ya hita.
Mawasiliano: Amiee Zhang
Email: info@benoelectric.com
Wechat: +86 15268490327
WhatsApp: +86 15268490327
Skype: amiee19940314














