Vigezo vya Bidhaa
| Jina la Bidhaa | Bomba la Kupasha Joto la Hifadhi Baridi |
| Upinzani wa Insulation ya Hali ya Unyevu | ≥200MΩ |
| Baada ya Jaribio la Joto la Unyevu Upinzani wa Insulation | ≥30MΩ |
| Hali ya Unyevu Uvujaji wa Sasa | ≤0.1mA |
| Mzigo wa Uso | ≤3.5W/cm2 |
| Kipenyo cha bomba | 6.5mm, 8.0mm, 10.7mm, nk. |
| Umbo | moja kwa moja, umbo la U, umbo la W, nk. |
| Volti sugu katika maji | 2,000V/dakika (joto la kawaida la maji) |
| Upinzani wa maboksi katika maji | 750MOhm |
| Tumia | Kipengele cha Kupasha Joto Kinayeyuka |
| Urefu wa bomba | 300-7500mm |
| Urefu wa waya wa risasi | 700-1000mm (maalum) |
| Idhini | CE/ CQC |
| Aina ya kituo | Imebinafsishwa |
| Yabomba la kupokanzwa chumba baridihutumika kwa ajili ya kuyeyusha kipoza hewa, umbo la pichabomba la kupasha joto la kuyeyusha barafuni aina ya AA (mrija ulionyooka mara mbili), urefu wa mrija maalum unafuata ukubwa wa kipozeo cha hewa chako, hita yetu yote inayoyeyusha barafu inaweza kubinafsishwa inavyohitajika. Chuma cha puabomba la kupokanzwa lenye barafu kwa ajili ya kupoeza hewaKipenyo cha bomba kinaweza kutengenezwa 6.5mm au 8.0mm, bomba lenye sehemu ya waya wa risasi litafungwa kwa kichwa cha mpira. Na umbo hilo linaweza pia kutengenezwa kwa umbo la U na umbo la L. Nguvu ya bomba la kupokanzwa lenye barafu itatengenezwa 300-400W kwa kila mita. | |
Usanidi wa Bidhaa
Mrija wa Kupasha Joto wa Hifadhi Baridi ni sehemu ya umeme iliyoundwa na kutengenezwa kwa ajili ya kupasha joto na kuyeyusha kwa umeme vifaa mbalimbali vya kuhifadhi baridi, jokofu, onyesho, kabati la kisiwa na vifaa vingine vya kugandisha. Kwa msingi wa hita ya mirija, MgO hutumika kama kijazaji na chuma cha pua kama ganda. Vituo vya mwisho vya muunganisho vimefungwa kwa kubonyeza mpira maalum baada ya kuganda, ambayo huwezesha utendakazi wa kawaida wa mrija wa kupasha joto katika vifaa vya kugandisha.
Kiyoyozi cha Kupoeza Hewa kwa Mfano wa Kiyoyozi
Faida za Bidhaa
1. Ufanisi mkubwa wa ubadilishaji wa umeme joto, kuokoa takriban 30% ya nishati ikilinganishwa na vipengele vya kawaida vya kupasha joto
2. Joto la juu la kufanya kazi na aina mbalimbali za uteuzi. Miongoni mwao, aina ya vifungashio vya kifuniko cha kauri ina upinzani wa juu zaidi wa joto wa 800 ℃
3. Kuongezeka kwa kasi kwa joto, hali ya joto kidogo, upinzani wa joto kali, upinzani wa kutu, utulivu mzuri wa sifa za jotokemikali, maisha marefu ya huduma na nguvu ya juu ya insulation
4. Ni hita isiyochafua mazingira na safi, ambayo inakidhi mahitaji ya uzalishaji wa kisasa yenye mdundo wa hali ya juu na ubora wa juu, na inafaa kwa kila aina ya vifaa vya majokofu.
5. Usakinishaji rahisi, wa kiuchumi na salama
6. Kwa ujumla bomba hupitishwa kwa matibabu ya unyevu wa oveni, rangi ni beige, inaweza kuunganishwa kwa joto la juu, rangi ya uso wa bomba la kupokanzwa la umeme ni nyeusi au kijani kibichi.
Mchakato wa Uzalishaji
Huduma
Kuendeleza
nilipokea vipimo vya bidhaa, mchoro, na picha
Nukuu
meneja atajibu swali hilo ndani ya saa 1-2 na kutuma nukuu
Sampuli
Sampuli za bure zitatumwa kwa ajili ya kuangalia ubora wa bidhaa kabla ya uzalishaji wa bluk
Uzalishaji
thibitisha vipimo vya bidhaa tena, kisha panga uzalishaji
Agiza
Weka oda mara tu utakapothibitisha sampuli
Upimaji
Timu yetu ya QC itachunguzwa ubora wa bidhaa kabla ya kuwasilishwa
Ufungashaji
kufungasha bidhaa kama inavyohitajika
Inapakia
Inapakia bidhaa zilizo tayari kwa chombo cha mteja
Kupokea
Nimepokea agizo lako
Kwa Nini Utuchague
•Miaka 25 ya kuuza nje na uzoefu wa miaka 20 wa utengenezaji
•Kiwanda kinashughulikia eneo la takriban 8000m²
•Mnamo 2021, kila aina ya vifaa vya uzalishaji wa hali ya juu vilikuwa vimebadilishwa, ikiwa ni pamoja na mashine ya kujaza unga, mashine ya kupunguza mabomba, vifaa vya kupinda mabomba, n.k.,
•wastani wa pato la kila siku ni takriban vipande 15000
• Mteja tofauti wa Ushirika
•Ubinafsishaji hutegemea mahitaji yako
Cheti
Bidhaa Zinazohusiana
Picha ya Kiwanda
Kabla ya uchunguzi, tafadhali tutumie vipimo vifuatavyo:
1. Kututumia mchoro au picha halisi;
2. Ukubwa wa hita, nguvu na volteji;
3. Mahitaji yoyote maalum ya hita.
Mawasiliano: Amiee Zhang
Email: info@benoelectric.com
Wechat: +86 15268490327
WhatsApp: +86 15268490327
Skype: amiee19940314














