| Jina la Bidhaa | Hita ya Crankcase ya Compressor |
| Nyenzo | Mpira wa silikoni |
| Upana | 14mm, 20mm, 25mm, nk. |
| Urefu wa mkanda | Imebinafsishwa |
| Urefu wa waya wa risasi | 1000mm, au maalum. |
| Volti | 12V-230V |
| Nguvu | Imebinafsishwa |
| Volti sugu katika maji | 2,000V/dakika (joto la kawaida la maji) |
| Upinzani wa maboksi katika maji | 750MOhm |
| Tumia | Hita ya crankcase |
| Mfano wa kituo | Imebinafsishwa |
| Uthibitishaji | CE |
| Kifurushi | hita moja yenye mfuko mmoja |
| YaMkanda wa Kupasha Joto wa KikompressoInatumika kwa ajili ya crankcase ya kiyoyozi, mkanda wa hita ya crankcase tunao wa 14mm na 20mm, urefu wa mkanda unaweza kutengenezwa kwa kufuata mzingo wako wa Crankcase. Unaweza kufuata urefu na nguvu ya mkanda wako kuchagua upana unaofaa wa hita ya crankcase. | |
Mkanda wa kupasha joto wa crankcaseni bidhaa ya umeme, hutumika zaidi katika aina mbalimbali za crankcase katika tasnia ya viyoyozi na majokofu, kazi yake kuu ni kuepuka mchanganyiko wa mafuta ya friji na yaliyogandishwa. Wakati halijoto inaposhuka, refrigerant huyeyuka ndani ya mafuta yaliyogandishwa haraka zaidi, husababisha friji ya gesi kuganda kwenye mabomba, na hujikusanya katika umbo la kioevu kwenye crankcase. Ikiwa haitashughulikiwa kwa wakati, hii inaweza kusababisha hitilafu ya ulainishaji wa compressor, na kuharibu crankcase na fimbo ya kuunganisha. Kwa hivyo,mkanda wa hita ya crankcaseimeundwa kuzuia hili kutokea kupitia kupasha joto, ili kuhakikisha uendeshaji wa kawaida wa kishinikiza na kuongeza muda wa matumizi.
1. Urefu wa muundo, volteji iliyokadiriwa, nguvu yahita ya crankcase(kwa ujumla si zaidi ya 100W kwa mita), urefu wa soketi ya umeme huamuliwa na mtumiaji.
2. hita ya silicone ya crankcaseinaweza kufanya kazi kwa kawaida katika halijoto ya kawaida kuanzia -30℃ hadi +180℃, na unyevunyevu wa hewa inayozunguka si zaidi ya 90% (joto 25℃).
3. Volti ya kufanya kazi ni 187V hadi 242V 50Hz.
4. Katika hali ya kawaida (25℃) kupotoka kwa upinzani wa DC ni chini ya ±7% ya thamani ya kawaida.
5. Thehita ya crankcase ya compressorJoto la uso linalofanya kazi linapaswa kuwa sawa, kupotoka si zaidi ya ± 10%, joto la juu si zaidi ya 150°C.
6. Themkanda wa kupasha joto wa compressorinapaswa kuweza kuhimili jaribio la volteji la ACl800V/1mΩ, bila kuvunjika na tukio la kubadilika kwa mwanga.
7. Katika halijoto ya kufanya kazi, mkondo wa uvujaji wamkanda wa kupasha joto wa silikonihaipaswi kuzidi 0.1mA.
8. Baada ya jaribio la kuzamishwa, upinzani wa insulation wahita ya crank ya mpira wa silikonihaipaswi kuwa chini ya 100MΩ.
Kabla ya uchunguzi, tafadhali tutumie vipimo vifuatavyo:
1. Kututumia mchoro au picha halisi;
2. Ukubwa wa hita, nguvu na volteji;
3. Mahitaji yoyote maalum ya hita.
Mawasiliano: Amiee Zhang
Email: info@benoelectric.com
Wechat: +86 15268490327
WhatsApp: +86 15268490327
Skype: amiee19940314














