Vigezo vya Bidhaa
| Jina la Bidhaa | Kifaa cha Kupoeza Chemsha Joto |
| Upinzani wa Insulation ya Hali ya Unyevu | ≥200MΩ |
| Baada ya Jaribio la Joto la Unyevu Upinzani wa Insulation | ≥30MΩ |
| Hali ya Unyevu Uvujaji wa Sasa | ≤0.1mA |
| Mzigo wa Uso | ≤3.5W/cm2 |
| Kipenyo cha bomba | 6.5mm, 8.0mm, 10.7mm, nk. |
| Umbo | moja kwa moja, umbo la U, umbo la W, nk. |
| Volti sugu katika maji | 2,000V/dakika (joto la kawaida la maji) |
| Upinzani wa maboksi katika maji | 750MOhm |
| Tumia | Kipengele cha Kupasha Joto Kinayeyuka |
| Urefu wa bomba | 300-7500mm |
| Urefu wa waya wa risasi | 700-1000mm (maalum) |
| Idhini | CE/ CQC |
| Aina ya kituo | Imebinafsishwa |
| Kifaa cha Kupoeza Kinachoyeyusha Baridi (The Cooler Unit Defrost) hutumika kwa ajili ya kuyeyusha baridi ya hewa, umbo la pichabomba la kupasha joto la kuyeyusha barafuni aina ya AA (mrija ulionyooka mara mbili), urefu wa mrija maalum unafuata ukubwa wa kipozeo cha hewa chako, hita yetu yote inayoyeyusha barafu inaweza kubinafsishwa inavyohitajika. Chuma cha puabomba la kupasha joto la kuyeyusha barafuKipenyo cha bomba kinaweza kutengenezwa 6.5mm au 8.0mm, bomba lenye sehemu ya waya wa risasi litafungwa kwa kichwa cha mpira. Na umbo hilo linaweza pia kutengenezwa kwa umbo la U na umbo la L. Nguvu ya bomba la kupokanzwa lenye barafu itatengenezwa 300-400W kwa kila mita. | |
Usanidi wa Bidhaa
Kifaa cha kupoeza hita hutumia teknolojia zilizoimarishwa na zilizoimarishwa kwa kutumia waya wa kuhimili uliozamishwa kwenye MgO iliyobanwa na kulindwa na ala ya metali. Vipengele vya kupoeza vya mirija ya kupoeza baada ya kuunganishwa vinaweza kuumbwa kwa jiometri nyingi kulingana na mahitaji ya kupoeza na chapa ya futi inayopatikana. Baada ya kupunguzwa kwa bomba, vituo viwili huchukua muhuri maalum wa mpira uliotengenezwa ili kufanya bomba la kupoeza huyeyuka kwa umeme liweze kutumika kawaida katika vifaa vya kupoeza na pia linaweza kutengenezwa katika maumbo yoyote kulingana na mahitaji ya watumiaji.
Kiyoyozi cha Kupoeza Hewa kwa Mfano wa Kiyoyozi
Faida za Bidhaa
Hita ya kupokanzwa ya chumba baridi ina faida zifuatazo:
1. Uwezo mzuri wa kuyeyusha: kipengele cha hita kinachoyeyusha kinaweza kuyeyusha haraka baridi iliyounganishwa na kibadilishaji joto, na kuboresha ufanisi wa kuyeyusha.
2. Utegemezi mzuri: bomba la hita la kuyeyusha lina maisha marefu ya huduma na utendaji thabiti, matumizi endelevu.
3. Ufanisi wa hali ya juu: bomba la hita la kuyeyusha lina sifa za ufanisi wa hali ya juu na kuokoa nishati, ambayo inaweza kuboresha kiwango cha matumizi ya nishati.
4. Usalama wa hali ya juu: hita ya kuyeyusha hutumia vifaa salama na muundo wa muundo, ambao una kiwango cha juu cha usalama.
Mchakato wa Uzalishaji
Huduma
Kuendeleza
nilipokea vipimo vya bidhaa, mchoro, na picha
Nukuu
meneja atajibu swali hilo ndani ya saa 1-2 na kutuma nukuu
Sampuli
Sampuli za bure zitatumwa kwa ajili ya kuangalia ubora wa bidhaa kabla ya uzalishaji wa bluk
Uzalishaji
thibitisha vipimo vya bidhaa tena, kisha panga uzalishaji
Agiza
Weka oda mara tu utakapothibitisha sampuli
Upimaji
Timu yetu ya QC itachunguzwa ubora wa bidhaa kabla ya kuwasilishwa
Ufungashaji
kufungasha bidhaa kama inavyohitajika
Inapakia
Inapakia bidhaa zilizo tayari kwa chombo cha mteja
Kupokea
Nimepokea agizo lako
Kwa Nini Utuchague
•Miaka 25 ya kuuza nje na uzoefu wa miaka 20 wa utengenezaji
•Kiwanda kinashughulikia eneo la takriban 8000m²
•Mnamo 2021, kila aina ya vifaa vya uzalishaji wa hali ya juu vilikuwa vimebadilishwa, ikiwa ni pamoja na mashine ya kujaza unga, mashine ya kupunguza mabomba, vifaa vya kupinda mabomba, n.k.,
•wastani wa pato la kila siku ni takriban vipande 15000
• Mteja tofauti wa Ushirika
•Ubinafsishaji hutegemea mahitaji yako
Cheti
Bidhaa Zinazohusiana
Picha ya Kiwanda
Kabla ya uchunguzi, tafadhali tutumie vipimo vifuatavyo:
1. Kututumia mchoro au picha halisi;
2. Ukubwa wa hita, nguvu na volteji;
3. Mahitaji yoyote maalum ya hita.
Mawasiliano: Amiee Zhang
Email: info@benoelectric.com
Wechat: +86 15268490327
WhatsApp: +86 15268490327
Skype: amiee19940314
















