Vigezo vya Bidhaa
| Jina la Bidhaa | Hita ya Crankcase kwa Kiyoyozi |
| Upinzani wa Insulation ya Hali ya Unyevu | ≥200MΩ |
| Baada ya Jaribio la Joto la Unyevu Upinzani wa Insulation | ≥30MΩ |
| Hali ya Unyevu Uvujaji wa Sasa | ≤0.1mA |
| Nyenzo | mpira wa silikoni |
| Upana wa mkanda | 14mm, 20mm, 25mm, nk. |
| Urefu wa mkanda | Imebinafsishwa |
| Volti sugu | 2,000V/dakika |
| Upinzani wa maboksi katika maji | 750MOhm |
| Tumia | Mkanda wa hita ya crankcase |
| Urefu wa waya wa risasi | 1000mm, au maalum |
| Kifurushi | hita moja yenye mfuko mmoja |
| Idhini | CE |
| Aina ya kituo | Imebinafsishwa |
| YaHita ya crankcase ya Chinaupana unaweza kufanywa 14mm, 20mm, 25mm, 30mm, na kadhalika.mkanda wa kupasha joto wa silikoniinaweza kutumika kwa ajili ya kiyoyozi cha compressor au silinda ya feni ya kupoeza kuganda.mkanda wa hita ya crankcaseurefu unaweza kubinafsishwa kulingana na mahitaji ya mteja. | |
Usanidi wa Bidhaa
Katika kigandamiza, kigandamiza ni sehemu muhimu, huhifadhi kigandamiza na fimbo ya kuunganisha na sehemu zingine zinazosogea. Ili kuhakikisha utendaji kazi wa kawaida wa vipengele hivi, mafuta ya kulainisha yanahitajika kwa ajili ya kulainisha na kupoeza. Hata hivyo, katika halijoto ya chini, mnato wa kigandamiza huongezeka na umajimaji unakuwa hafifu, jambo ambalo linaweza kusababisha ulainishaji usiotosha na kushindwa kwa kigandamiza. Ili kutatua tatizo hili, vigandamiza kwa kawaida huwa na mikanda ya kupasha joto ya kigandamiza.
Jukumu la hita ya crankcase kwa kiyoyozi ni kuongeza halijoto ya mafuta ya kulainisha kwa kupasha joto crankcase, na hivyo kuboresha mtiririko wake. Wakati halijoto ya mazingira iko chini, mkanda wa kupasha joto utafunguka kiotomatiki na kupasha joto crankcase na mafuta ya kulainisha hadi halijoto ya mafuta ya kulainisha ifikie kiwango kinachofaa.
Vipengele vya Bidhaa
Mkanda wa hita ya crankcase ni muhimu ili kuhakikisha uendeshaji wa kawaida wa compressor. Katika mazingira ya halijoto ya chini, ikiwa hakuna upashaji joto saidizi wa mkanda wa hita, compressor inaweza kuwa na matatizo kama vile ugumu wa kuanzisha na uendeshaji usio imara kutokana na utelezi wa kutosha wa mafuta ya kulainisha.
Wakati huo huo, muundo na matumizi ya mikanda ya kupasha joto pia yanahitaji kuzingatia usalama. Mkanda wa kupasha joto kwa kawaida hutengenezwa kwa vifaa vinavyostahimili joto kali na umewekwa vifaa vya kudhibiti joto ili kuhakikisha kuwa hakuna hatari ya usalama kama vile joto kali au moto wakati wa mchakato wa kupasha joto.
Kwa kifupi, halijoto ya ufunguzi wa mkanda wa kupasha joto wa crankcase ya compressor kwa kawaida huwekwa kwa takriban 10 ° C, ambayo ni kuhakikisha kwamba mtiririko wa mafuta ya kulainisha katika mazingira yenye halijoto ya chini unafikia hali bora, ili kuhakikisha uendeshaji na usalama wa kawaida wa compressor.
Mchakato wa Uzalishaji
Huduma
Kuendeleza
nilipokea vipimo vya bidhaa, mchoro, na picha
Nukuu
meneja atajibu swali hilo ndani ya saa 1-2 na kutuma nukuu
Sampuli
Sampuli za bure zitatumwa kwa ajili ya kuangalia ubora wa bidhaa kabla ya uzalishaji wa bluk
Uzalishaji
thibitisha vipimo vya bidhaa tena, kisha panga uzalishaji
Agiza
Weka oda mara tu utakapothibitisha sampuli
Upimaji
Timu yetu ya QC itachunguzwa ubora wa bidhaa kabla ya kuwasilishwa
Ufungashaji
kufungasha bidhaa kama inavyohitajika
Inapakia
Inapakia bidhaa zilizo tayari kwa chombo cha mteja
Kupokea
Nimepokea agizo lako
Kwa Nini Utuchague
•Miaka 25 ya kuuza nje na uzoefu wa miaka 20 wa utengenezaji
•Kiwanda kinashughulikia eneo la takriban 8000m²
•Mnamo 2021, kila aina ya vifaa vya uzalishaji wa hali ya juu vilikuwa vimebadilishwa, ikiwa ni pamoja na mashine ya kujaza unga, mashine ya kupunguza mabomba, vifaa vya kupinda mabomba, n.k.,
•wastani wa pato la kila siku ni takriban vipande 15000
• Mteja tofauti wa Ushirika
•Ubinafsishaji hutegemea mahitaji yako
Cheti
Bidhaa Zinazohusiana
Picha ya Kiwanda
Kabla ya uchunguzi, tafadhali tutumie vipimo vifuatavyo:
1. Kututumia mchoro au picha halisi;
2. Ukubwa wa hita, nguvu na volteji;
3. Mahitaji yoyote maalum ya hita.
Mawasiliano: Amiee Zhang
Email: info@benoelectric.com
Wechat: +86 15268490327
WhatsApp: +86 15268490327
Skype: amiee19940314














