| Jina la Bidhaa | Hita ya Crankcase kwa Compressor |
| Nyenzo | Mpira wa silikoni |
| Upana | 14mm, 20mm, 25mm, nk. |
| Urefu wa mkanda | Imebinafsishwa |
| Urefu wa waya wa risasi | 1000mm, au maalum. |
| Volti | 12V-230V |
| Nguvu | Imebinafsishwa |
| Volti sugu katika maji | 2,000V/dakika (joto la kawaida la maji) |
| Upinzani wa maboksi katika maji | 750MOhm |
| Tumia | Hita ya crankcase |
| Mfano wa kituo | Imebinafsishwa |
| Uthibitishaji | CE |
| Kifurushi | hita moja yenye mfuko mmoja |
| Yamkanda wa hita ya crankcasehutumika sana kwa ajili ya kiyoyozi, kuyeyusha bomba la mifereji ya maji na kipozezi cha hewa. Upana unaweza kuchaguliwa 14mm, 20mm, 25mm, na kadhalika. | |
Katika vitengo vya halijoto ya chini, kutokana na tofauti ya shinikizo baada ya compressor kuzimwa, refrigerant katika bomba na mfumo huhamia polepole kwenye tanki la mafuta la compressor na kuunganishwa na mafuta, hivyo kusimamisha compressor. Wakati compressor inapoanza ghafla, friji inayoyeyuka vortex itatoa mafuta kwenye compressor, na kusababisha uhaba wa mafuta au mshtuko wa kioevu. Mshtuko wa mafuta wa muda mfupi wa compressor utasababisha uchakavu wa fani, na hata mkondo wa eddy katika hali mbaya. Kwa hivyo, inashauriwa kumpa compressor kifaa hicho kifaamkanda wa hita ya crankcase.
Mkanda wa kupasha joto wa crankcaseuteuzi: 70W inapendekezwa kwa vipande 2 hadi 7; vipande 8 hadi 15 vinapendekezwa kuwa na 90W; 130W inapendekezwa kwa vipande 20-30.
1. Pinda na zungusha kwa uhuru kulingana na mahitaji ya hita, na nafasi ni ndogo
2. Usakinishaji rahisi na wa haraka
3. Mwili wa kupasha joto umefunikwa na kihami joto cha silikoni, ambacho ni laini na hakina unyevu kabisa.
4. Inaweza kutengenezwa kulingana na urefu wake unaohitajika
5. Sehemu ya baridi ya msingi
Kabla ya uchunguzi, tafadhali tutumie vipimo vifuatavyo:
1. Kututumia mchoro au picha halisi;
2. Ukubwa wa hita, nguvu na volteji;
3. Mahitaji yoyote maalum ya hita.
Mawasiliano: Amiee Zhang
Email: info@benoelectric.com
Wechat: +86 15268490327
WhatsApp: +86 15268490327
Skype: amiee19940314













