Vigezo vya Bidhaa
| Jina la Bidhaa | Hita ya Crankcase |
| Upinzani wa Insulation ya Hali ya Unyevu | ≥200MΩ |
| Baada ya Jaribio la Joto la Unyevu Upinzani wa Insulation | ≥30MΩ |
| Hali ya Unyevu Uvujaji wa Sasa | ≤0.1mA |
| Nyenzo | mpira wa silikoni |
| Upana wa mkanda | 14mm, 20mm, 25mm, nk. |
| Urefu wa mkanda | Imebinafsishwa |
| Volti sugu | 2,000V/dakika |
| Upinzani wa maboksi katika maji | 750MOhm |
| Tumia | Mkanda wa hita ya crankcase |
| Urefu wa waya wa risasi | 1000mm, au maalum |
| Kifurushi | hita moja yenye mfuko mmoja |
| Idhini | CE |
| Aina ya kituo | Imebinafsishwa |
| Yahita ya crankcaseupana unaweza kufanywa 14mm, 20mm, 25mm, 30mm, na kadhalika. Hita ya crankcase inaweza kutumika kwa compressor ya kiyoyozi au silinda ya feni ya kupoeza.mkanda wa hita ya crankcaseurefu unaweza kubinafsishwa kulingana na mahitaji ya mteja. | |
Usanidi wa Bidhaa
Hita ya crankcase ina waya wa upinzani wa aloi ya nikeli-kromiamu uliopangwa vizuri kama kipengele chake cha kupasha joto, ambao hupasha joto haraka na una usambazaji sawa wa halijoto. Safu ya insulation imetengenezwa kwa mpira wa silikoni na kitambaa cha nyuzinyuzi cha Kevlar, povu iliyoagizwa kutoka nje, n.k., ambayo ni sugu kwa halijoto ya juu na ya chini, sugu kwa kutu, insulation ya juu, na sugu kwa kuzeeka. Ina tabaka tatu, ikiwa ni pamoja na bitana ya ndani, safu ya insulation ya kati, na safu ya nje ya kinga. Ina upinzani mzuri wa joto na utendaji wa insulation unaotegemeka, ni rahisi kunyumbulika, na inaweza kugusana kwa karibu na kitu kilichopashwa joto, ina ufanisi mkubwa wa joto, na ni rahisi kutumia, inaweza kuzungushwa moja kwa moja kuzunguka uso wa sehemu iliyopashwa joto.
Kazi ya Bidhaa
Mkanda wa hita ya compressor crankcase ni kuzuia compressor kutoa mgandamizo wa kioevu wakati wa kuanza na kufanya kazi. Katika operesheni ya msimu wa kiyoyozi, au baada ya kiyoyozi cha kati kusakinishwa, kabla ya kuwasha kwa mara ya kwanza (au kuwasha), ni muhimu kupasha joto kifaa mapema (kwa ujumla zaidi ya saa 6). Baada ya usambazaji wa umeme wa mapema, usambazaji wa umeme wa ukanda wa hita ya compressor, jokofu la kioevu kwenye compressor linaweza kuyeyushwa mapema ili kuhakikisha maisha ya huduma ya compressor. (Vidokezo, wakati kiyoyozi hakitumiki kwa muda mrefu, ni muhimu kuzima vitengo vya ndani na nje, kwa sababu hita ya crankcase itasababisha upotevu fulani wa nguvu.)
Mchakato wa Uzalishaji
Huduma
Kuendeleza
nilipokea vipimo vya bidhaa, mchoro, na picha
Nukuu
meneja atajibu swali hilo ndani ya saa 1-2 na kutuma nukuu
Sampuli
Sampuli za bure zitatumwa kwa ajili ya kuangalia ubora wa bidhaa kabla ya uzalishaji wa bluk
Uzalishaji
thibitisha vipimo vya bidhaa tena, kisha panga uzalishaji
Agiza
Weka oda mara tu utakapothibitisha sampuli
Upimaji
Timu yetu ya QC itachunguzwa ubora wa bidhaa kabla ya kuwasilishwa
Ufungashaji
kufungasha bidhaa kama inavyohitajika
Inapakia
Inapakia bidhaa zilizo tayari kwa chombo cha mteja
Kupokea
Nimepokea agizo lako
Kwa Nini Utuchague
•Miaka 25 ya kuuza nje na uzoefu wa miaka 20 wa utengenezaji
•Kiwanda kinashughulikia eneo la takriban 8000m²
•Mnamo 2021, kila aina ya vifaa vya uzalishaji wa hali ya juu vilikuwa vimebadilishwa, ikiwa ni pamoja na mashine ya kujaza unga, mashine ya kupunguza mabomba, vifaa vya kupinda mabomba, n.k.,
•wastani wa pato la kila siku ni takriban vipande 15000
• Mteja tofauti wa Ushirika
•Ubinafsishaji hutegemea mahitaji yako
Cheti
Bidhaa Zinazohusiana
Picha ya Kiwanda
Kabla ya uchunguzi, tafadhali tutumie vipimo vifuatavyo:
1. Kututumia mchoro au picha halisi;
2. Ukubwa wa hita, nguvu na volteji;
3. Mahitaji yoyote maalum ya hita.
Mawasiliano: Amiee Zhang
Email: info@benoelectric.com
Wechat: +86 15268490327
WhatsApp: +86 15268490327
Skype: amiee19940314













