Vigezo vya Bidhaa
| Jina la Bidhaa | Vipengele Maalum vya Kupasha Joto vya Hewa Isiyotumia Chuma cha Kuoka |
| Upinzani wa Insulation ya Hali ya Unyevu | ≥200MΩ |
| Baada ya Jaribio la Joto la Unyevu Upinzani wa Insulation | ≥30MΩ |
| Hali ya Unyevu Uvujaji wa Sasa | ≤0.1mA |
| Mzigo wa Uso | ≤3.5W/cm2 |
| Kipenyo cha bomba | 6.5mm, 8.0mm, 10.7mm, nk. |
| Umbo | moja kwa moja, umbo la U, umbo la W, nk. |
| Volti sugu | 2,000V/dakika |
| Upinzani wa maboksi katika maji | 750MOhm |
| Tumia | Kipengele cha Kupasha Joto cha Tanuri |
| Urefu wa bomba | 300-7500mm |
| Umbo | umeboreshwa |
| Idhini | CE/ CQC |
| Aina ya kituo | Imebinafsishwa |
| Yakipengele cha kupasha joto cha ovenihutumika kwa microwave, jiko, grill ya umeme. Umbo la hita ya oveni linaweza kubinafsishwa kama michoro au sampuli za mteja. Kipenyo cha bomba kinaweza kuchaguliwa 6.5mm, 8.0mm au 10.7mm. JINGWEI HEATER ni kiwanda cha kitaalamu cha mirija ya kupasha joto, volteji na nguvu yakipengele cha kupasha joto cha oveniinaweza kubinafsishwa inavyohitajika. Na bomba la kipengele cha kupokanzwa la oveni linaweza kuunganishwa, rangi ya bomba itakuwa kijani kibichi baada ya kuunganishwa. Tuna aina nyingi za modeli za terminal, ikiwa unahitaji kuongeza terminal, unahitaji kututumia nambari ya modeli kwanza. | |
Usanidi wa Bidhaa
Kipengele cha Kupasha Joto cha Hewa Isiyotumia Chuma cha Kuoka ni sehemu muhimu ya oveni ya umeme ambayo hutoa joto linalohitajika kwa kupikia na kuoka. Ina jukumu la kuongeza halijoto ndani ya oveni hadi kiwango kinachohitajika, na kukuruhusu kuandaa aina mbalimbali za vyakula.
Vipengele vya kupokanzwa vya oveni ya kuoka kwa umeme kwa kawaida hutengenezwa kwa vifaa vinavyoweza kuhimili halijoto ya juu na mikondo ya umeme. Mara nyingi hutengenezwa kwa metali kama vile aloi za nikeli-chromium (kama vile nichrome) ambazo zina upinzani mkubwa wa umeme. Umeme unapopita kwenye vifaa hivi, huwaka moto kutokana na upinzani wake, na joto hili huhamishiwa ndani ya oveni, kupika au kuoka chakula.
Vipengele vya Bidhaa
1. Kupika na Kuoka Makazini
2. Jiko la Biashara
3. Uzalishaji na Usindikaji wa Chakula
4. Sekta ya Nguo
5. Matibabu ya Joto
6. Sekta ya Matibabu na Dawa
7. Utengenezaji wa Vifaa vya Elektroniki
Mchakato wa Uzalishaji
Huduma
Kuendeleza
nilipokea vipimo vya bidhaa, mchoro, na picha
Nukuu
meneja atajibu swali hilo ndani ya saa 1-2 na kutuma nukuu
Sampuli
Sampuli za bure zitatumwa kwa ajili ya kuangalia ubora wa bidhaa kabla ya uzalishaji wa bluk
Uzalishaji
thibitisha vipimo vya bidhaa tena, kisha panga uzalishaji
Agiza
Weka oda mara tu utakapothibitisha sampuli
Upimaji
Timu yetu ya QC itachunguzwa ubora wa bidhaa kabla ya kuwasilishwa
Ufungashaji
kufungasha bidhaa kama inavyohitajika
Inapakia
Inapakia bidhaa zilizo tayari kwa chombo cha mteja
Kupokea
Nimepokea agizo lako
Kwa Nini Utuchague
•Miaka 25 ya kuuza nje na uzoefu wa miaka 20 wa utengenezaji
•Kiwanda kinashughulikia eneo la takriban 8000m²
•Mnamo 2021, kila aina ya vifaa vya uzalishaji wa hali ya juu vilikuwa vimebadilishwa, ikiwa ni pamoja na mashine ya kujaza unga, mashine ya kupunguza mabomba, vifaa vya kupinda mabomba, n.k.,
•wastani wa pato la kila siku ni takriban vipande 15000
• Mteja tofauti wa Ushirika
•Ubinafsishaji hutegemea mahitaji yako
Cheti
Bidhaa Zinazohusiana
Picha ya Kiwanda
Kabla ya uchunguzi, tafadhali tutumie vipimo vifuatavyo:
1. Kututumia mchoro au picha halisi;
2. Ukubwa wa hita, nguvu na volteji;
3. Mahitaji yoyote maalum ya hita.
Mawasiliano: Amiee Zhang
Email: info@benoelectric.com
Wechat: +86 15268490327
WhatsApp: +86 15268490327
Skype: amiee19940314














