| Jina la Bidhaa | Kipengele Maalum cha Kupasha Joto cha Mpira wa Silicone |
| Nyenzo | Mpira wa silikoni |
| Unene | 1.5mm |
| Volti | 12V-230V |
| Nguvu | umeboreshwa |
| Umbo | Mzunguko, mraba, mstatili, nk. |
| Gundi ya 3M | inaweza kuongezwa |
| Volti sugu | 2,000V/dakika |
| Upinzani wa maboksi | 750MOhm |
| Tumia | Pedi ya Kupasha Joto ya Mpira wa Silikoni |
| Termianl | Imebinafsishwa |
| Kifurushi | katoni |
| Idhini | CE |
| Hita ya Mpira ya Silicone ina pedi ya kupasha joto ya mpira wa silicone, hita ya crankcase, hita ya bomba la kukimbia, mkanda wa kupasha joto wa silicone, hita ya kutengeneza pombe nyumbani, waya wa kupasha joto wa silicone. Vipimo vya pedi ya kupasha joto ya mpira wa silicone vinaweza kubinafsishwa kulingana na mahitaji ya mteja. | |
Kipengele cha kupasha joto cha mpira wa silikonini aina ya kipengele cha filamu laini ya kupokanzwa ya umeme ambayo ina upinzani wa halijoto ya juu, upitishaji joto wa juu, utendaji mzuri wa insulation, mpira mzuri wa silikoni wenye nguvu, nyenzo iliyoimarishwa ya nyuzi inayostahimili halijoto ya juu na mzunguko wa filamu ya kupokanzwa ya chuma. Vipengele vikuu vyapedi ya kupasha joto ya mpira wa silikoniinajumuisha vipande viwili vya kitambaa cha nyuzi za glasi na vipande viwili vya jeli ya silika iliyoshinikizwa, huunda mwili unaonyumbulika wa kupasha joto, umbo linaweza kutengenezwa kulingana na mahitaji, hufanya uhamishaji wa joto hadi sehemu yoyote inayohitaji kupashwa joto.hita ya mkeka wa mpira wa silikoniunene wa kawaida ni 1.5mm, ina ulaini mzuri, inaweza kugusana kabisa na kitu chenye joto.
1. Nguvu bora ya kimwili na sifa laini, inaweza kugusana vyema na maumbo mbalimbali ya vitu vyenye joto.
2. Inaweza kutengenezwa kwa umbo lolote, ikiwa ni pamoja na umbo la pande tatu, pia inaweza kuhifadhiwa kwa ajili ya mashimo mbalimbali kwa urahisi wa usakinishaji.
3. Uzito mwepesi, unene unaweza kurekebishwa kwa upana (unene wa chini kabisa ni 0.5mm pekee), uwezo mdogo wa joto, unaweza kufikia kiwango cha haraka cha joto na usahihi wa udhibiti wa halijoto ya juu.
4. Upinzani mzuri wa hali ya hewa na upinzani wa kuzeeka, kwani nyenzo za kuhami uso za filamu ya joto ya umeme zinaweza kuzuia kwa ufanisi kupasuka kwa uso wa bidhaa na kuongeza nguvu ya mitambo, kupanua sana maisha ya huduma ya bidhaa.
Hita ya pedi ya mpira ya silikoniIna matumizi mengi sana, yanatumika kwa hafla zote zinazohitaji joto au insulation ya joto, viwanda vya kemikali kama vile tasnia ya petrokemikali, tasnia ya chakula katika tasnia ya uzalishaji wa bia na tasnia ya magari, majaribio, kiwanda cha nguvu za nyuklia, uhandisi wa mitambo, majukwaa ya pwani, uhandisi wa ulinzi wa mazingira. Kwa kuongezea,pedi ya kupasha joto ya silikonipia hutumika kwa ajili ya kupasha joto na kuhami joto vifaa vya matibabu.
Kabla ya uchunguzi, tafadhali tutumie vipimo vifuatavyo:
1. Kututumia mchoro au picha halisi;
2. Ukubwa wa hita, nguvu na volteji;
3. Mahitaji yoyote maalum ya hita.
Mawasiliano: Amiee Zhang
Email: info@benoelectric.com
Wechat: +86 15268490327
WhatsApp: +86 15268490327
Skype: amiee19940314




