Vigezo vya Bidhaa
| Jina la Bidhaa | Hita za Foili za Alumini Zilizobinafsishwa 4848310185 |
| Nyenzo | waya wa kupasha joto + mkanda wa foili ya alumini |
| Volti | 220V |
| Nguvu | 28W |
| Umbo | Imebinafsishwa |
| Urefu wa waya wa risasi | Imebinafsishwa |
| Mfano wa kituo | Imebinafsishwa |
| Volti sugu | 2,000V/dakika |
| MOQ | Vipande 120 |
| Tumia | Hita ya foili ya alumini |
| Kifurushi | Vipande 100 katoni moja |
| Ukubwa na umbo na nguvu/voltage yaSahani ya hita ya foili ya alumini ya Chinainaweza kubinafsishwa kulingana na mahitaji ya mteja, tunaweza kutengenezwa kwa kufuata picha za hita na umbo maalum linahitaji mchoro au sampuli. Nambari ya modeli ya hita ya foil ya picha ni 4848310185, kifurushi kinaweza kuwa hita moja na mfuko mmoja. | |
Usanidi wa Bidhaa
Futa hita ya foili ya aluminini aina ya hita ya foili ya alumini, ambayo imeundwa kwa ajili ya majokofu, magari, majokofu ya maduka makubwa, vifaa vya upishi, na vifaa vingine vyote au vifaa vinavyohitaji kuyeyusha au kuhami joto.Kipasha joto cha foil kinachoyeyusha barafu cha luminum kinaundwa na tabaka mbili au zaidi za foil ya alumini na waya wa kupasha joto wa PVC au silicone uliowekwa ndani. Waya wa kupasha joto huwekwa kati ya tabaka mbili au zaidi za foil ya alumini, au kuyeyuka kwa moto kwenye safu moja ya foil ya alumini. Mashimo ya kukata, au kuweka thermostat kwenye foil ya alumini pia zinapatikana.Hita ya alumini inayoyeyusha inayozalishwa na JINGWEI ina sifa za kupasha joto kwa usawa, upitishaji joto mwingi, kuokoa nishati, utendaji wa usalama wa hali ya juu, ubora wa juu, gharama ya chini, usakinishaji rahisi na unyumbufu, na inaweza kubinafsishwa kulingana na mahitaji ya mtumiaji.
Matumizi ya Bidhaa
1. Kuyeyusha au kugandisha ulinzi wa jokofu au friji
2. Ulinzi dhidi ya kuganda kwa kibadilisha joto cha sahani
3. Dumisha halijoto ya kaunta ya chakula chenye joto kwenye kantini
4. Kuzuia mgandamizo wa kisanduku cha kudhibiti umeme au umeme
5. Kipasha joto cha compressor kilichofungwa
6. Kioo cha bafuni kinazuia mvuke
7. Kabati la kuonyesha lililowekwa kwenye jokofu ili kuzuia mvuke
8. Vifaa vya nyumbani, vifaa vya matibabu...
9. Miche, maua au kilimo kinachofaa
Picha ya Kiwanda
Mchakato wa Uzalishaji
Huduma
Kuendeleza
nilipokea vipimo vya bidhaa, mchoro, na picha
Nukuu
meneja atajibu swali hilo ndani ya saa 1-2 na kutuma nukuu
Sampuli
Sampuli za bure zitatumwa kwa ajili ya kuangalia ubora wa bidhaa kabla ya uzalishaji wa bluk
Uzalishaji
thibitisha vipimo vya bidhaa tena, kisha panga uzalishaji
Agiza
Weka oda mara tu utakapothibitisha sampuli
Upimaji
Timu yetu ya QC itachunguzwa ubora wa bidhaa kabla ya kuwasilishwa
Ufungashaji
kufungasha bidhaa kama inavyohitajika
Inapakia
Inapakia bidhaa zilizo tayari kwa chombo cha mteja
Kupokea
Nimepokea agizo lako
Kwa Nini Utuchague
•Miaka 25 ya kuuza nje na uzoefu wa miaka 20 wa utengenezaji
•Kiwanda kinashughulikia eneo la takriban 8000m²
•Mnamo 2021, kila aina ya vifaa vya uzalishaji wa hali ya juu vilikuwa vimebadilishwa, ikiwa ni pamoja na mashine ya kujaza unga, mashine ya kupunguza mabomba, vifaa vya kupinda mabomba, n.k.,
•wastani wa pato la kila siku ni takriban vipande 15000
• Mteja tofauti wa Ushirika
•Ubinafsishaji hutegemea mahitaji yako
Cheti
Bidhaa Zinazohusiana
Picha ya Kiwanda
Kabla ya uchunguzi, tafadhali tutumie vipimo vifuatavyo:
1. Kututumia mchoro au picha halisi;
2. Ukubwa wa hita, nguvu na volteji;
3. Mahitaji yoyote maalum ya hita.
Mawasiliano: Amiee Zhang
Email: info@benoelectric.com
Wechat: +86 15268490327
WhatsApp: +86 15268490327
Skype: amiee19940314













