Vigezo vya Bidhaa
| Jina la Bidhaa | Kipengele cha Kupasha Joto cha Grill cha Tubular BBQ Kilichobinafsishwa |
| Upinzani wa Insulation ya Hali ya Unyevu | ≥200MΩ |
| Baada ya Jaribio la Joto la Unyevu Upinzani wa Insulation | ≥30MΩ |
| Hali ya Unyevu Uvujaji wa Sasa | ≤0.1mA |
| Mzigo wa Uso | ≤3.5W/cm2 |
| Kipenyo cha bomba | 6.5mm, 8.0mm, 10.7mm, nk. |
| Umbo | moja kwa moja, umbo la U, umbo la W, nk. |
| Volti sugu | 2,000V/dakika |
| Upinzani wa maboksi katika maji | 750MOhm |
| Tumia | Kipengele cha Kupasha Joto cha Tanuri |
| Urefu wa bomba | 300-7500mm |
| Umbo | umeboreshwa |
| Idhini | CE/ CQC |
| Aina ya kituo | Imebinafsishwa |
| Yakipengele cha kupasha joto cha grill ya barbequeInatumika kwa oveni ya nyumbani au oveni ya kibiashara, umbo na ukubwa vinaweza kubinafsishwa kama mchoro au sampuli ya mteja, Kipenyo cha bomba kinaweza kuchaguliwa 6.5mm na 8.0mm, bomba linaweza kuunganishwa, rangi ni kijani kibichi baada ya kuunganishwa. JINGWEI HEATER ni kiwanda cha kitaalamu cha mirija ya kupasha joto, volteji na nguvu yakipengele cha kupasha joto cha oveniinaweza kubinafsishwa inavyohitajika. Na bomba la kipengele cha kupokanzwa la oveni linaweza kuunganishwa, rangi ya bomba itakuwa kijani kibichi baada ya kuunganishwa. Tuna aina nyingi za modeli za terminal, ikiwa unahitaji kuongeza terminal, unahitaji kututumia nambari ya modeli kwanza. | |
Usanidi wa Bidhaa
Kipengele cha kupasha joto cha oveni ya kibanikoHusambaza waya wa upinzani wa halijoto ya juu kwa usawa ndani ya bomba la chuma cha pua na kujaza nafasi iliyo wazi na unga wa oksidi ya magnesiamu yenye fuwele yenye upitishaji mzuri wa joto na utendaji mzuri wa insulation. Kisha, kipengele cha kupokanzwa cha oveni kinaweza kuinama katika umbo na ukubwa unaohitajika kwa kupunguza bomba. Funga ncha za bombabomba la kupasha joto la ovenina silikoni au kauri ili kuhakikisha usalama na ufanisi. Wakati mkondo unapita kwenye waya wa upinzani, joto linalozalishwa husambazwa hadi kwenye uso wa bomba la chuma kupitia unga wa oksidi ya magnesiamu, na hatimaye huhamishiwa kwenye kitu kilichopashwa joto au hewa, ili kufikia lengo la kupasha joto. Aina hii ya muundo si tu kwamba ina ufanisi mkubwa wa joto, bali pia inapokanzwa kwa usawa, ambayo hutumika sana katika hafla mbalimbali za kupasha joto.
Mambo Yanayohitaji Kuzingatiwa
1. Kabla ya matumizi, angalia kamakipengele cha kupasha joto cha oveni ya grillinafanya kazi kawaida, na angalia kama kipochi cha hita na waya wa umeme wa kupasha joto vimeharibika au vinazeeka.
2. Unapotumia, chagua kifaa kinachofaa cha halijoto kulingana na mahitaji, na weka chakula, vinywaji au vitu vingine kwenye oveni.
3. Katika mchakato wa matumizi, tahadhari inapaswa kulipwa kwa halijoto yabomba la kupasha joto la ovenina ndani ya oveni ili kuepuka joto kali, ili isiharibu oveni na vitu.
4. Baada ya matumizi, sehemu ya ndani ya bomba la kupokanzwa la oveni na oveni inapaswa kusafishwa kwa wakati ili kuepuka mabaki ya chakula au uchafu mwingine, ambao utaathiri matumizi yanayofuata.
Mchakato wa Uzalishaji
Huduma
Kuendeleza
nilipokea vipimo vya bidhaa, mchoro, na picha
Nukuu
meneja atajibu swali hilo ndani ya saa 1-2 na kutuma nukuu
Sampuli
Sampuli za bure zitatumwa kwa ajili ya kuangalia ubora wa bidhaa kabla ya uzalishaji wa bluk
Uzalishaji
thibitisha vipimo vya bidhaa tena, kisha panga uzalishaji
Agiza
Weka oda mara tu utakapothibitisha sampuli
Upimaji
Timu yetu ya QC itachunguzwa ubora wa bidhaa kabla ya kuwasilishwa
Ufungashaji
kufungasha bidhaa kama inavyohitajika
Inapakia
Inapakia bidhaa zilizo tayari kwa chombo cha mteja
Kupokea
Nimepokea agizo lako
Kwa Nini Utuchague
•Miaka 25 ya kuuza nje na uzoefu wa miaka 20 wa utengenezaji
•Kiwanda kinashughulikia eneo la takriban 8000m²
•Mnamo 2021, kila aina ya vifaa vya uzalishaji wa hali ya juu vilikuwa vimebadilishwa, ikiwa ni pamoja na mashine ya kujaza unga, mashine ya kupunguza mabomba, vifaa vya kupinda mabomba, n.k.,
•wastani wa pato la kila siku ni takriban vipande 15000
• Mteja tofauti wa Ushirika
•Ubinafsishaji hutegemea mahitaji yako
Cheti
Bidhaa Zinazohusiana
Picha ya Kiwanda
Kabla ya uchunguzi, tafadhali tutumie vipimo vifuatavyo:
1. Kututumia mchoro au picha halisi;
2. Ukubwa wa hita, nguvu na volteji;
3. Mahitaji yoyote maalum ya hita.
Mawasiliano: Amiee Zhang
Email: info@benoelectric.com
Wechat: +86 15268490327
WhatsApp: +86 15268490327
Skype: amiee19940314














