Vigezo vya Bidhaa
| Jina la Bidhaa | Kipengele cha Kupasha Joto cha Kifaa Kilichobinafsishwa kwa ajili ya Kuyeyusha |
| Upinzani wa Insulation ya Hali ya Unyevu | ≥200MΩ |
| Baada ya Jaribio la Joto la Unyevu Upinzani wa Insulation | ≥30MΩ |
| Hali ya Unyevu Uvujaji wa Sasa | ≤0.1mA |
| Mzigo wa Uso | ≤3.5W/cm2 |
| Kipenyo cha bomba | 6.5mm, 8.0mm, 10.7mm, nk. |
| Umbo | moja kwa moja, umbo la U, umbo la W, nk. |
| Volti sugu katika maji | 2,000V/dakika (joto la kawaida la maji) |
| Upinzani wa maboksi katika maji | 750MOhm |
| Tumia | Kipengele cha Kupasha Joto Kinayeyuka |
| Urefu wa bomba | 300-7500mm |
| Urefu wa waya wa risasi | 700-1000mm (maalum) |
| Idhini | CE/ CQC |
| Aina ya kituo | Imebinafsishwa |
| Kipengele cha Kupasha Joto cha Kifaa Kilichobinafsishwa hutumika kwa ajili ya kuyeyusha baridi ya hewa, umbo la pichabomba la kupasha joto la kuyeyusha barafuni aina ya AA (mrija ulionyooka mara mbili), urefu wa mrija maalum unafuata ukubwa wa kipozeo cha hewa chako, hita yetu yote inayoyeyusha barafu inaweza kubinafsishwa inavyohitajika. Chuma cha puabomba la kupokanzwa lenye barafu kwa ajili ya kupoeza hewaKipenyo cha bomba kinaweza kutengenezwa 6.5mm au 8.0mm, bomba lenye sehemu ya waya wa risasi litafungwa kwa kichwa cha mpira. Na umbo hilo linaweza pia kutengenezwa kwa umbo la U na umbo la L. Nguvu ya bomba la kupokanzwa lenye barafu itatengenezwa 300-400W kwa kila mita. | |
Usanidi wa Bidhaa
Kutokana na baridi kali kwenye uso wa kivukizaji kwenye hifadhi ya baridi, huzuia upitishaji na usambazaji wa uwezo wa baridi wa kivukizaji cha majokofu (bomba), na hatimaye huathiri athari ya majokofu. Wakati unene wa safu ya baridi kali (barafu) kwenye uso wa kivukizaji unafikia kiwango fulani, ufanisi wa majokofu hupungua hata hadi chini ya 30%, na kusababisha upotevu mkubwa wa nishati ya umeme na kufupisha maisha ya huduma ya mfumo wa majokofu. Kwa hivyo, ni muhimu kufanya operesheni ya kuyeyusha barafu kwenye hifadhi ya baridi katika mzunguko unaofaa.
Vipengele vya Kupoeza vya Unit Cooler hutumiwa katika vyumba vya baridi na friji za ndani ili kuzuia mkusanyiko wa barafu kwenye koili za uvukizi, na kudumisha halijoto thabiti kwa ajili ya kuhifadhi vitu vingi vinavyoharibika. Vipimo vya hita ya kuyeyusha vinaweza kubinafsishwa kulingana na mahitaji.
Kiyoyozi cha Kupoeza Hewa kwa Mfano wa Kiyoyozi
Matumizi ya Bidhaa
Hita ya kuyeyusha baridi ya kitengo hutumika zaidi katika jokofu, viyoyozi, jokofu, makabati ya maonyesho, vyombo, bidhaa ya kupasha joto kwa joto la chini, mdomo wa bomba mbili kwa matibabu ya kuziba gundi kwa shinikizo, inaweza kufanya kazi katika hali ya joto la chini na unyevunyevu ya muda mrefu, ikiwa na sifa za kuzuia kuzeeka, maisha marefu na sifa zingine.
Mchakato wa Uzalishaji
Huduma
Kuendeleza
nilipokea vipimo vya bidhaa, mchoro, na picha
Nukuu
meneja atajibu swali hilo ndani ya saa 1-2 na kutuma nukuu
Sampuli
Sampuli za bure zitatumwa kwa ajili ya kuangalia ubora wa bidhaa kabla ya uzalishaji wa bluk
Uzalishaji
thibitisha vipimo vya bidhaa tena, kisha panga uzalishaji
Agiza
Weka oda mara tu utakapothibitisha sampuli
Upimaji
Timu yetu ya QC itachunguzwa ubora wa bidhaa kabla ya kuwasilishwa
Ufungashaji
kufungasha bidhaa kama inavyohitajika
Inapakia
Inapakia bidhaa zilizo tayari kwa chombo cha mteja
Kupokea
Nimepokea agizo lako
Kwa Nini Utuchague
•Miaka 25 ya kuuza nje na uzoefu wa miaka 20 wa utengenezaji
•Kiwanda kinashughulikia eneo la takriban 8000m²
•Mnamo 2021, kila aina ya vifaa vya uzalishaji wa hali ya juu vilikuwa vimebadilishwa, ikiwa ni pamoja na mashine ya kujaza unga, mashine ya kupunguza mabomba, vifaa vya kupinda mabomba, n.k.,
•wastani wa pato la kila siku ni takriban vipande 15000
• Mteja tofauti wa Ushirika
•Ubinafsishaji hutegemea mahitaji yako
Cheti
Bidhaa Zinazohusiana
Picha ya Kiwanda
Kabla ya uchunguzi, tafadhali tutumie vipimo vifuatavyo:
1. Kututumia mchoro au picha halisi;
2. Ukubwa wa hita, nguvu na volteji;
3. Mahitaji yoyote maalum ya hita.
Mawasiliano: Amiee Zhang
Email: info@benoelectric.com
Wechat: +86 15268490327
WhatsApp: +86 15268490327
Skype: amiee19940314














