| Jina la Bidhaa | Hita za Kukata za Silicone za Nguvu ya Kawaida za Kukata |
| Nyenzo ya insulation | mpira wa silikoni |
| Nguvu | 25W/M, 40W/M, 50W/M |
| Mwili wa kupasha joto | 5*7mm |
| Volti inayostahimili uingiaji | AC3500V |
| Uthibitishaji | CE |
| Urefu wa joto | inaweza kukatwa |
| MOQ | Milioni 100 |
| Ufungashaji | Roli moja ya 100-150M |
| Urefu wa hita ya laini ya mifereji ya silicone unaweza kukatwa na wewe mwenyewe, nguvu tunaweza kubinafsishwa kama mahitaji, nguvu ya kawaida ni 25W/M, 40W/M na 50W/M, nguvu yoyote maalum inaweza kupunguzwa. wasiliana nasi ili ununue. Muundo wa hita ya bomba la mifereji ya silicone 1. Waya ya kupasha joto ni waya mbili za shaba zenye sehemu ya 0.75m. 2. Safu ya kutengwa imetengenezwa kwa mpira wa silikoni kwa kutumia extrusion. 3. Heliksi ya waya yenye nguvu ya aloi na uso wa mpira wa silikoni huwa kitovu cha kupasha joto. 4. Kufunika kwa kifuniko kilichotengenezwa kwa njia ya extrusion | |
Waya ya kupasha joto ya bomba la umeme wa kudumu ni aina mpya ya vifaa vya kupasha joto, ambavyo vinaweza kutumika sana katika nyanja za viwanda, matibabu, nyumbani na zingine. Inatumia teknolojia ya hali ya juu ya kupasha joto ya umeme kupasha joto kitu hicho kwa nguvu isiyobadilika, ambayo inaweza kuboresha ufanisi wa kupasha joto, na pia inaweza kudhibiti kiotomatiki ili kuhakikisha uthabiti na usahihi wa halijoto ya kupasha joto.
Voltage 30-240V huamuliwa na mtumiaji:
1. 25W/M, hustahimili voltage AC3500V, tumia kikomo cha juu zaidi cha 65M;
2. 40W/M, hustahimili voltage AC3500V, tumia kikomo cha juu zaidi cha 50M;
3. 50W/M, hustahimili voltage AC3500V, tumia kikomo cha juu zaidi cha 44M;
1. Kupasha joto sakafuni majengo, maduka baridi na maghala;
2. Kupasha joto kwa njia ya kuezekea na kuyeyusha paa.
Kabla ya uchunguzi, tafadhali tutumie vipimo vifuatavyo:
1. Kututumia mchoro au picha halisi;
2. Ukubwa wa hita, nguvu na volteji;
3. Mahitaji yoyote maalum ya hita.
Mawasiliano: Amiee Zhang
Email: info@benoelectric.com
Wechat/WhatsApp: +86 15268490327
Kitambulisho cha Skype: amiee19940314















