Vigezo vya Bidhaa
| Jina la Bidhaa | Vipodozi vya Alumini vya Kuyeyusha |
| Upinzani wa Insulation ya Hali ya Unyevu | ≥200MΩ |
| Baada ya Jaribio la Joto la Unyevu Upinzani wa Insulation | ≥30MΩ |
| Hali ya Unyevu Uvujaji wa Sasa | ≤0.1mA |
| Mzigo wa Uso | ≤3.5W/cm2 |
| Kipenyo cha bomba | 4.5mm, 6.5mm, nk. |
| Umbo | umeboreshwa |
| Volti sugu | 2,000V/dakika |
| Upinzani wa maboksi | 750MOhm |
| Tumia | Hita ya Alumini ya Kuyeyusha Baridi |
| Urefu wa bomba | 300-7500mm |
| Urefu wa waya wa risasi | 700-1000mm (maalum) |
| Idhini | CE/ CQC |
| Aina ya kituo | Imebinafsishwa |
| Hita ya Jingwei ni kiwanda cha mirija ya hita ya alumini inayoyeyusha barafu, vipimo vya mirija ya hita ya alumini vinaweza kubinafsishwa kama mchoro au sampuli za mteja. Kwa sasa, tumetengeneza kadhaahita ya kuyeyusha barafu ya aluminihasa husafirishwa kwenda Misri na nchi zingine za Mashariki ya Kati, ikiwa unahitaji kuwasiliana nasi. | |
Usanidi wa Bidhaa
Hita ya alumini inayoyeyusha barafu kwa ajili ya jokofu ni kipengele cha kupokanzwa cha umeme ambacho kwa kawaida huwa karibu na koili za uvukizi. Huwashwa mara kwa mara ili kuyeyusha barafu na barafu iliyokusanywa, na kuiruhusu kumwagika kama maji. Kuna aina tofauti za mifumo ya kuyeyusha barafu, lakini kanuni ya msingi inahusisha kuongeza joto kwa muda katika sehemu ya friji ili kuanzisha mchakato wa kuyeyusha.
Kwa kawaida hudhibitiwa na kipima muda cha kuyeyusha, kipimajoto cha kuyeyusha, au ubao wa kudhibiti kielektroniki. Vipengele hivi hufanya kazi pamoja ili kuhakikisha kwamba mzunguko wa kuyeyusha hutokea kwa vipindi vya kawaida, na kuzuia mkusanyiko mkubwa wa baridi. Hii husaidia kudumisha ufanisi wa jokofu au friji na kuhakikisha udhibiti sahihi wa halijoto.
Matumizi ya Bidhaa
1. Hutumika sana kwa kuyeyusha kwenye jokofu, jokofu za kina n.k.
2. Hita hizi za alumini zinazoyeyusha barafu pia zinaweza kutumika katika masanduku makavu, hita na majiko na matumizi mengine ya halijoto ya kati.
Mchakato wa Uzalishaji
Huduma
Kuendeleza
nilipokea vipimo vya bidhaa, mchoro, na picha
Nukuu
meneja atajibu swali hilo ndani ya saa 1-2 na kutuma nukuu
Sampuli
Sampuli za bure zitatumwa kwa ajili ya kuangalia ubora wa bidhaa kabla ya uzalishaji wa bluk
Uzalishaji
thibitisha vipimo vya bidhaa tena, kisha panga uzalishaji
Agiza
Weka oda mara tu utakapothibitisha sampuli
Upimaji
Timu yetu ya QC itachunguzwa ubora wa bidhaa kabla ya kuwasilishwa
Ufungashaji
kufungasha bidhaa kama inavyohitajika
Inapakia
Inapakia bidhaa zilizo tayari kwa chombo cha mteja
Kupokea
Nimepokea agizo lako
Kwa Nini Utuchague
•Miaka 25 ya kuuza nje na uzoefu wa miaka 20 wa utengenezaji
•Kiwanda kinashughulikia eneo la takriban 8000m²
•Mnamo 2021, kila aina ya vifaa vya uzalishaji wa hali ya juu vilikuwa vimebadilishwa, ikiwa ni pamoja na mashine ya kujaza unga, mashine ya kupunguza mabomba, vifaa vya kupinda mabomba, n.k.,
•wastani wa pato la kila siku ni takriban vipande 15000
• Mteja tofauti wa Ushirika
•Ubinafsishaji hutegemea mahitaji yako
Cheti
Bidhaa Zinazohusiana
Picha ya Kiwanda
Kabla ya uchunguzi, tafadhali tutumie vipimo vifuatavyo:
1. Kututumia mchoro au picha halisi;
2. Ukubwa wa hita, nguvu na volteji;
3. Mahitaji yoyote maalum ya hita.
Mawasiliano: Amiee Zhang
Email: info@benoelectric.com
Wechat: +86 15268490327
WhatsApp: +86 15268490327
Skype: amiee19940314














