Usanidi wa Bidhaa
Kebo ya kupokanzwa ya kusuka yenye barafu ina upinzani wa joto na hutumika katika jokofu, friji, viyoyozi, visambaza maji, jiko la mchele na vifaa vingine vya nyumbani. Msongamano wa wastani wa nguvu kwa ujumla uko chini ya 40w/m, na katika mazingira ya halijoto ya chini yenye utengamano mzuri wa joto, msongamano wa nguvu unaweza kufikia 60w/m, na halijoto ya matumizi ni -60°C+155°C.
Kulingana na sifa tofauti za matumizi ya waya za kupokanzwa za silikoni zinazoyeyusha barafu, kampuni yetu ina aina mbili za kebo za kupokanzwa za silikoni zinazoyeyusha barafu: waya za kupokanzwa za silikoni zenye nguvu sambamba zinazoyeyusha barafu na waya za kupokanzwa za silikoni zinazojizuia zenyewe.
Vigezo vya Bidhaa
| Jina la Bidhaa | Kebo ya Kupasha Joto ya Kusuka kwa Kuyeyusha |
| Nyenzo ya Insulation | Mpira wa silikoni |
| Kipenyo cha waya | 2.5mm, 3.0mm, 4.0mm, nk. |
| Urefu wa joto | umeboreshwa |
| Urefu wa waya wa risasi | 1000mm, au maalum |
| Rangi | nyeupe, kijivu, nyekundu, bluu, nk. |
| MOQ | Vipande 100 |
| Volti sugu katika maji | 2,000V/dakika (joto la kawaida la maji) |
| Upinzani wa maboksi katika maji | 750MOhm |
| Tumia | punguza baridi ya waya wa kupasha joto |
| Uthibitishaji | CE |
| Kifurushi | hita moja yenye mfuko mmoja |
| Urefu, volteji na nguvu ya Kebo ya Kupasha Joto ya Kusuka kwa Defrost inaweza kubinafsishwa inavyohitajika. Kipenyo cha waya kinaweza kuchaguliwa 2.5mm, 3.0mm, 3.5mm, na 4.0mm. Uso wa waya unaweza kusokotwa kwa kutumia glasi ya nyuzi, alumini au chuma cha pua. Yahita ya waya ya kuyeyusha barafuSehemu ya kupasha joto yenye kiunganishi cha waya ya risasi inaweza kufungwa kwa kichwa cha mpira au bomba linaloweza kupunguzwa lenye ukuta mbili, unaweza kuchagua kulingana na mahitaji yako mwenyewe ya matumizi. | |
Vipengele vya Bidhaa
1. Upinzani mzuri wa halijoto. Yote hutumia mpira wa silikoni kama nyenzo ya kuhami joto na upitishaji joto, ikiwa ni pamoja na waya wa umeme), na halijoto ya mazingira inayofanya kazi ni -60 hadi +200℃
2. Upitishaji mzuri wa joto: Kupitia uzalishaji wa joto, upitishaji wa joto moja kwa moja, ufanisi mkubwa wa joto, joto la muda mfupi ili kufikia athari.
3. Utendaji wa umeme unaotegemeka: Kila mkanda wa kupokanzwa wa umeme unapoondoka kiwandani, hupita upinzani mkali wa DC, volteji ya juu iliyozama na mtihani wa upinzani wa insulation ili kuhakikisha ubora.
4. Muundo imara, kunyumbulika na rahisi kupinda; Hakuna sehemu ya kufungamana katika sehemu ya mkia baridi iliyounganishwa. Muundo unaofaa, rahisi kusakinisha.
5. Usanifu imara; Urefu wa kupasha joto, urefu wa risasi, volteji iliyokadiriwa. Nguvu huamuliwa na mtumiaji.
Kutengeneza Picha
Mchakato wa Uzalishaji
Huduma
Kuendeleza
nilipokea vipimo vya bidhaa, mchoro, na picha
Nukuu
meneja atajibu swali hilo ndani ya saa 1-2 na kutuma nukuu
Sampuli
Sampuli za bure zitatumwa kwa ajili ya kuangalia ubora wa bidhaa kabla ya uzalishaji wa bluk
Uzalishaji
thibitisha vipimo vya bidhaa tena, kisha panga uzalishaji
Agiza
Weka oda mara tu utakapothibitisha sampuli
Upimaji
Timu yetu ya QC itachunguzwa ubora wa bidhaa kabla ya kuwasilishwa
Ufungashaji
kufungasha bidhaa kama inavyohitajika
Inapakia
Inapakia bidhaa zilizo tayari kwa chombo cha mteja
Kupokea
Nimepokea agizo lako
Kwa Nini Utuchague
•Miaka 25 ya kuuza nje na uzoefu wa miaka 20 wa utengenezaji
•Kiwanda kinashughulikia eneo la takriban 8000m²
•Mnamo 2021, kila aina ya vifaa vya uzalishaji wa hali ya juu vilikuwa vimebadilishwa, ikiwa ni pamoja na mashine ya kujaza unga, mashine ya kupunguza mabomba, vifaa vya kupinda mabomba, n.k.,
•wastani wa pato la kila siku ni takriban vipande 15000
• Mteja tofauti wa Ushirika
•Ubinafsishaji hutegemea mahitaji yako
Cheti
Bidhaa Zinazohusiana
Picha ya Kiwanda
Kabla ya uchunguzi, tafadhali tutumie vipimo vifuatavyo:
1. Kututumia mchoro au picha halisi;
2. Ukubwa wa hita, nguvu na volteji;
3. Mahitaji yoyote maalum ya hita.
Mawasiliano: Amiee Zhang
Email: info@benoelectric.com
Wechat: +86 15268490327
WhatsApp: +86 15268490327
Skype: amiee19940314














