Vigezo vya Bidhaa
| Jina la Bidhaa | Kipengele cha Hita ya Kuhifadhia Baridi ya Kuyeyusha |
| Upinzani wa Insulation ya Hali ya Unyevu | ≥200MΩ |
| Baada ya Jaribio la Joto la Unyevu Upinzani wa Insulation | ≥30MΩ |
| Hali ya Unyevu Uvujaji wa Sasa | ≤0.1mA |
| Mzigo wa Uso | ≤3.5W/cm2 |
| Kipenyo cha bomba | 6.5mm, 8.0mm, 10.7mm, nk. |
| Umbo | moja kwa moja, umbo la U, umbo la W, nk. |
| Volti sugu katika maji | 2,000V/dakika (joto la kawaida la maji) |
| Upinzani wa maboksi katika maji | 750MOhm |
| Tumia | Kipengele cha Kupasha Joto Kinayeyuka |
| Urefu wa bomba | 300-7500mm |
| Urefu wa waya wa risasi | 700-1000mm (maalum) |
| Idhini | CE/ CQC |
| Aina ya kituo | Imebinafsishwa |
| YaKipengele cha Hita ya Hifadhi BaridiKipenyo cha bomba kinaweza kufanywa 6.5mm na 8.0mm, umbo linaweza kubinafsishwa moja kwa moja, mara mbili iliyonyooka, umbo la U, umbo la W, umbo la L na umbo lingine lolote maalum. Kiwango cha urefu wa waya wa risasi ni 700mm, au kimebinafsishwa. | |
Usanidi wa Bidhaa
Yabomba la kupasha joto la kuhifadhia baridiImefunikwa na bomba la chuma cha pua, imejazwa waya wa upinzani na unga wa oksidi ya magnesiamu uliorekebishwa, kisha hupunguzwa na kufungwa kwa kiungo cha silikoni kinachotengenezwa kwa njia ya kufa. Kazi ya unga wa oksidi ya magnesiamu ni insulation na upitishaji joto, ili kuhakikisha kuwa haipitishi feri na haivuji katika mazingira yenye unyevunyevu. Upeo wahita ya mirija inayoyeyusha barafuInatumia waya wa silikoni, pia haina maji, kipenyo cha kawaida cha bomba ni 6.5mm, 8mm, 10.7mm, ukubwa na umbo vinaweza kubinafsishwa kulingana na mazingira ya matumizi.
Hasa, kanuni ya kazi yakiyeyusha bomba la kupasha joto la umemeInahusisha kwamba waya ya upinzani hupashwa joto baada ya kupata nishati, kupitia insulation na conductivity ya joto ya unga wa oksidi ya magnesiamu, huhamisha joto kwenye ganda, ili kufikia athari ya kupasha joto. Njia hii ya kupasha joto inafaa kwa maeneo ambapo kupasha joto au kuyeyuka haraka kunahitajika, kama vile kuhifadhi baridi. Joto linalotokana na bomba la kupasha joto husaidia vitu vilivyo kwenye hifadhi baridi kuyeyuka haraka au kudumisha halijoto fulani.
Kiyoyozi cha Kupoeza Hewa kwa Mfano wa Kiyoyozi
Faida za Bidhaa
1. Hita zinazoyeyusha barafu kwenye chumba baridi hutumika zaidi katika vifaa vya majokofu kama vile vipozezi vya hewa, majokofu, majokofu, n.k.
2. Ina insulation nzuri na isiyopitisha maji.
3. Uzalishaji wa bomba la hita linaloyeyusha barafu kwa ujumla hutumia chuma cha pua 304, ambacho kina kutu mzuri.
4. Vipimo vya hita ya jokofu (kipenyo cha bomba, umbo, urefu, nguvu na volteji) vinaweza kubinafsishwa kulingana na mahitaji ya mteja.
JINGWEI Wokshop
Mchakato wa Uzalishaji
Huduma
Kuendeleza
nilipokea vipimo vya bidhaa, mchoro, na picha
Nukuu
meneja atajibu swali hilo ndani ya saa 1-2 na kutuma nukuu
Sampuli
Sampuli za bure zitatumwa kwa ajili ya kuangalia ubora wa bidhaa kabla ya uzalishaji wa bluk
Uzalishaji
thibitisha vipimo vya bidhaa tena, kisha panga uzalishaji
Agiza
Weka oda mara tu utakapothibitisha sampuli
Upimaji
Timu yetu ya QC itachunguzwa ubora wa bidhaa kabla ya kuwasilishwa
Ufungashaji
kufungasha bidhaa kama inavyohitajika
Inapakia
Inapakia bidhaa zilizo tayari kwa chombo cha mteja
Kupokea
Nimepokea agizo lako
Kwa Nini Utuchague
•Miaka 25 ya kuuza nje na uzoefu wa miaka 20 wa utengenezaji
•Kiwanda kinashughulikia eneo la takriban 8000m²
•Mnamo 2021, kila aina ya vifaa vya uzalishaji wa hali ya juu vilikuwa vimebadilishwa, ikiwa ni pamoja na mashine ya kujaza unga, mashine ya kupunguza mabomba, vifaa vya kupinda mabomba, n.k.,
•wastani wa pato la kila siku ni takriban vipande 15000
• Mteja tofauti wa Ushirika
•Ubinafsishaji hutegemea mahitaji yako
Cheti
Bidhaa Zinazohusiana
Picha ya Kiwanda
Kabla ya uchunguzi, tafadhali tutumie vipimo vifuatavyo:
1. Kututumia mchoro au picha halisi;
2. Ukubwa wa hita, nguvu na volteji;
3. Mahitaji yoyote maalum ya hita.
Mawasiliano: Amiee Zhang
Email: info@benoelectric.com
Wechat: +86 15268490327
WhatsApp: +86 15268490327
Skype: amiee19940314















