| Jina la Bidhaa | Kipengele cha Kiyoyozi cha Kuyeyusha |
| Upinzani wa Insulation ya Hali ya Unyevu | ≥200MΩ |
| Baada ya Jaribio la Joto la Unyevu Upinzani wa Insulation | ≥30MΩ |
| Hali ya Unyevu Uvujaji wa Sasa | ≤0.1mA |
| Mzigo wa Uso | ≤3.5W/cm2 |
| Kipenyo cha bomba | 6.5mm, 8.0mm, 10.7mm, nk. |
| Umbo | moja kwa moja, umbo la U, umbo la W, nk. |
| Volti sugu katika maji | 2,000V/dakika (joto la kawaida la maji) |
| Upinzani wa maboksi katika maji | 750MOhm |
| Tumia | Kipengele cha Kupasha Joto Kinayeyuka |
| Urefu wa bomba | 300-7500mm |
| Urefu wa waya wa risasi | 700-1000mm (maalum) |
| Idhini | CE/ CQC |
| Aina ya kituo | Imebinafsishwa |
| Yakipengele cha hita ya kuyeyusha barafuUmbo lina mrija mmoja ulionyooka, mrija ulionyooka mara mbili, umbo la U, umbo la W, na umbo lingine lolote maalum. Kipenyo cha mrija wa kipengele cha kupokanzwa kinachoyeyusha barafu kinaweza kuchaguliwa kuwa 6.5mm, 8.0mm, 10.7mm. Sehemu ya hita inayoyeyusha na waya wa risasi imefungwa kwa kichwa cha mpira, inaweza pia kuchaguliwa kwa muhuri kwa kutumia bomba linaloweza kupunguzwa. | |
Kanuni ya joto yakipengele cha hita ya kuyeyusha barafuni kusambaza waya wa upinzani wa halijoto ya juu kwa usawa katika bomba la chuma cha pua linalostahimili halijoto ya juu, na kujaza nafasi iliyo wazi na unga wa oksidi ya magnesiamu ya fuwele yenye sifa nzuri za upitishaji joto na insulation. Muundo huu si wa hali ya juu tu, bali pia una ufanisi mkubwa wa halijoto, na hata inapokanzwa. Wakati kuna mkondo unaopita kupitia waya wa upinzani wa halijoto ya juu, joto linalozalishwa husambazwa hadi kwenye uso wa bomba la chuma kupitia unga wa oksidi ya magnesiamu ya fuwele, na kisha kuhamishiwa kwenye sehemu yenye joto au hewa, ili kufikia lengo la kupasha joto. Kwa sababu ganda lahita ya kuyeyusha barafuImetengenezwa kwa nyenzo za chuma, inaweza kustahimili kuungua kwa ukavu, upinzani wa kutu na upinzani wa halijoto ya juu, na inaweza kuzoea mazingira mengi ya kupasha joto.hita ya kuyeyusha barafu yenye mirijainaweza kutengenezwa katika maumbo mbalimbali, ili kukidhi mahitaji mbalimbali ya usakinishaji wa wateja.
Futa hitahutumika zaidi katika mifumo ya majokofu na kugandisha ili kuzuia mkusanyiko wa baridi kali na barafu.
Yabomba la kupasha joto la kuyeyusha barafumaombi ni pamoja na:
1. Friji: Sakinishahita ya kuyeyusha barafukwenye jokofu ili kuyeyusha barafu na barafu iliyokusanyika kwenye koili ya uvukizi, kuhakikisha uendeshaji mzuri wa vifaa na kudumisha halijoto thabiti kwa ajili ya kuhifadhi chakula.
2. Friji: Matumizi ya frijibomba la hita ya kuyeyusha barafuili kuzuia koili ya uvukizi isigandishwe, ili mtiririko wa hewa uwe laini na chakula kilichogandishwa kihifadhiwe kwa ufanisi.
3. Vitengo vya majokofu vya kibiashara:Hita za kuyeyusha zenye tubularni muhimu katika vitengo vikubwa vya majokofu vinavyotumika katika maduka makubwa, migahawa na mazingira mengine ya kibiashara ili kudumisha uadilifu wa bidhaa zinazoharibika.
4. Mfumo wa kiyoyozi: Katika vitengo vya kiyoyozi vyenye koili za kupoeza ambazo zinaweza kuganda,hita zenye barafuhutumika kuyeyusha barafu na kuboresha ufanisi wa kupoeza mfumo.
5. Pampu ya joto:Vipozaji vya kuyeyushaKatika pampu za joto husaidia kuzuia mkusanyiko wa baridi kwenye koili za nje katika hali ya hewa ya baridi, na kuhakikisha utendaji bora wa mfumo katika hali zote mbili za kupasha joto na kupoeza.
6. Majokofu ya viwandani: Viwanda vinavyohitaji majokofu makubwa, kama vile vifaa vya usindikaji na kuhifadhi chakula, hutumia hita zinazoyeyusha barafu ili kudumisha ufanisi wa mifumo yao ya majokofu na kuhakikisha ubora wa bidhaa.
7. Vyumba vya baridi na friji za ndani: mirija ya kupasha joto inayoyeyusha barafu hutumika katika vyumba vya baridi na friji za ndani ili kuzuia kugandishwa kwa koili za uvukizi na kudumisha halijoto thabiti kwa ajili ya kuhifadhi vitu vinavyoharibika kwa wingi.
8. Visanduku vya maonyesho vilivyowekwa kwenye jokofu: Biashara kama vile maduka ya mboga na maduka ya kawaida hutumia visanduku vya maonyesho vilivyowekwa kwenye jokofu vyenye hita zinazoyeyusha barafu ili kuonyesha bidhaa zilizowekwa kwenye jokofu au zilizogandishwa bila hatari ya baridi kuzuia mwonekano.
9. Malori na vyombo vilivyowekwa kwenye jokofu: hita za kuyeyusha barafu hutumika kuweka mifumo ya usafirishaji kwenye jokofu ili kuzuia mkusanyiko wa barafu na kuhakikisha kwamba bidhaa zinawekwa katika hali nzuri wakati wa usafirishaji.
Kabla ya uchunguzi, tafadhali tutumie vipimo vifuatavyo:
1. Kututumia mchoro au picha halisi;
2. Ukubwa wa hita, nguvu na volteji;
3. Mahitaji yoyote maalum ya hita.
Mawasiliano: Amiee Zhang
Email: info@benoelectric.com
Wechat: +86 15268490327
WhatsApp: +86 15268490327
Skype: amiee19940314













