| Jina la Bidhaa | Kiyoyozi cha Kuyeyusha kwa Ajili ya Kivukizaji |
| Upinzani wa Insulation ya Hali ya Unyevu | ≥200MΩ |
| Baada ya Jaribio la Joto la Unyevu Upinzani wa Insulation | ≥30MΩ |
| Hali ya Unyevu Uvujaji wa Sasa | ≤0.1mA |
| Mzigo wa Uso | ≤3.5W/cm2 |
| Kipenyo cha bomba | 6.5mm, 8.0mm, 10.7mm |
| Umbo la bomba | moja kwa moja, umbo la U, A-Atype, na maalum |
| Volti sugu katika maji | 2,000V/dakika (joto la kawaida la maji) |
| Upinzani wa maboksi katika maji | 750MOhm |
| Tumia | hita ya kuyeyusha kwa ajili ya kivukizaji |
| Kichwa cha mpira | 9.0mm, 9.5mm, nk. |
| Urefu wa waya wa risasi | kiwango ni 800mm, au maalum |
| Idhini | CE/ CQC |
| 1. Kipenyo cha hita ya kuyeyusha kwa ajili ya mrija wa uvukizaji tuna kipenyo cha 6.5mm, 8.0mm na 10.7mm; 2. Umbo la hita inayoyeyusha barafu tunayo iliyonyooka, aina ya AA, umbo la U na umbo lingine lolote maalum; 3. Kipenyo cha kichwa cha mpira kinachoyeyusha barafu kina 9.0mm na 9.5mm na 11mm; 4. Waya inayoongoza ya hita ya kuyeyusha mirija ni 800mm, huu ndio urefu wetu wa kawaida; Urefu mrefu wa waya pia unaweza kubinafsishwa; 5. Hita ya kuyeyusha barafu kwa ajili ya kipozeo cha kitengo inafaa kwa DD15, DD22, DD30/40, DD60/80, DD100, DD120, na kadhalika. Mfano tofauti wa kipozeo cha kitengo, urefu wa bomba la kupokanzwa lenye barafu ni tofauti, na ukubwa unaweza kubinafsishwa kulingana na mahitaji ya mteja. 6. Hita ya kuyeyusha inaweza kufyonzwa, unaweza kukunja umbo lolote peke yako, rangi ya bomba ni kijani kibichi baada ya kufyonzwa. | |
Vipodozi vya kuyeyusha friji, vilivyoundwa kwa uangalifu kwa ajili ya friji za kibiashara na viyeyusho, hutoa ubora, ubinafsishaji na ulinzi bora zaidi ili kuhakikisha suluhisho bora la kuyeyusha friji katika mazingira magumu ya friji.
Hita ya kuyeyusha imetengenezwa kwa chuma cha pua 304, na kuziba kwa bomba hutengenezwa kwa bomba lililoumbwa au linaloweza kupunguzwa; Deresha volteji na nguvu ya hita kulingana na vipimo vya mteja;
1. Nyenzo bora: Imetengenezwa kwa uangalifu kutoka kwa mirija ya SS au chrome yenye ubora wa juu, kuhakikisha uimara na kuyeyusha kwa ufanisi katika mazingira ya kibiashara.
Chaguo za ukingo wa mwisho: Ncha za mirija ni silikoni iliyoumbwa kitaalamu ili kutoa uthabiti katika mazingira magumu ya biashara.
2. Suluhisho maalum za kebo: Viunganisho vya usahihi, hita hubinafsishwa ili kukidhi vipimo vya kipekee vya mahitaji ya majokofu ya kibiashara.
Kabla ya uchunguzi, tafadhali tutumie vipimo vifuatavyo:
1. Kututumia mchoro au picha halisi;
2. Ukubwa wa hita, nguvu na volteji;
3. Mahitaji yoyote maalum ya hita.
Mawasiliano: Amiee Zhang
Email: info@benoelectric.com
Wechat: +86 15268490327
WhatsApp: +86 15268490327
Skype: amiee19940314














