Vigezo vya Bidhaa
| Jina la Bidhaa | Bomba la Hita la Kuyeyusha kwa Trei za Kukusanya Maji |
| Upinzani wa Insulation ya Hali ya Unyevu | ≥200MΩ |
| Baada ya Jaribio la Joto la Unyevu Upinzani wa Insulation | ≥30MΩ |
| Hali ya Unyevu Uvujaji wa Sasa | ≤0.1mA |
| Mzigo wa Uso | ≤3.5W/cm2 |
| Kipenyo cha bomba | 6.5mm, 8.0mm, 10.7mm, nk. |
| Umbo | moja kwa moja, umbo la U, umbo la W, nk. |
| Volti sugu katika maji | 2,000V/dakika (joto la kawaida la maji) |
| Upinzani wa maboksi katika maji | 750MOhm |
| Tumia | Kipengele cha Kupasha Joto Kinayeyuka |
| Urefu wa bomba | 300-7500mm |
| Urefu wa waya wa risasi | 700-1000mm (maalum) |
| Idhini | CE/ CQC |
| Aina ya kituo | Imebinafsishwa |
| Mrija wa Hita ya Kuyeyusha kwa Trei za Kukusanya Maji hutumika kwa ajili ya kuyeyusha kipoza hewa, umbo la pichabomba la kupasha joto la kuyeyusha barafuni aina ya AA (mrija ulionyooka mara mbili), urefu wa mrija maalum unafuata ukubwa wa kipozeo cha hewa chako, hita yetu yote inayoyeyusha barafu inaweza kubinafsishwa inavyohitajika. Kipenyo cha bomba la kupokanzwa la chuma cha pua kinaweza kufanywa 6.5mm au 8.0mm, bomba lenye sehemu ya waya wa risasi litafungwa kwa kichwa cha mpira. Na umbo hilo linaweza pia kufanywa umbo la U na umbo la L. Nguvu ya bomba la kupokanzwa la kuyeyusha litatolewa 300-400W kwa kila mita. | |
Usanidi wa Bidhaa
Hita za kuyeyusha zimetengenezwa mahsusi ili kushughulikia tatizo la utendaji duni wa majokofu unaosababishwa na kuyeyusha kwa changamoto katika aina tofauti za majokofu na makabati ya majokofu. Kwa kuepuka mkusanyiko wa baridi kwenye koili za kupoeza na sehemu zingine, hita hizi ni muhimu kwa kuhifadhi ufanisi na ufanisi wa mifumo ya majokofu. Hita za kuyeyusha zimetengenezwa kwa mirija imara ya chuma cha pua na zinaweza kukunja katika maumbo tofauti ili kuendana na matumizi maalum, na kuhakikisha usakinishaji rahisi na utendaji wa hali ya juu.
Kiyoyozi cha Kupoeza Hewa kwa Mfano wa Kiyoyozi
Kazi ya Bidhaa
Kazi kuu ya bomba la hita ya kuyeyusha ni kuzuia kiyeyusho kugandisha, hivyo kuboresha athari ya kupoeza ya kifaa cha kupoeza na kupunguza matumizi ya nishati. Katika vifaa vya kupoeza kama vile mashine za kuhifadhia hewa baridi na makabati ya kuonyesha yaliyogandishwa, uso wa kiyeyusho unakabiliwa na baridi kali. Baridi itafanya njia ya mtiririko kuwa nyembamba, kupunguza ujazo wa hewa, na hata kuzuia kabisa kiyeyusho, na kuathiri vibaya mtiririko wa hewa na kusababisha kushuka kwa kiasi kikubwa kwa athari ya kupoeza na ongezeko la matumizi ya umeme. Ili kutatua tatizo hili, njia ya kawaida ni kutumia kiyeyusho cha joto cha umeme, kwa kutumia bomba la kupoeza la kuyeyusha kupasha baridi kali kwenye uso wa kiyeyusho, na kuifanya iyeyuke, na hivyo kufikia lengo la kuyeyusha.
Mchakato wa Uzalishaji
Huduma
Kuendeleza
nilipokea vipimo vya bidhaa, mchoro, na picha
Nukuu
meneja atajibu swali hilo ndani ya saa 1-2 na kutuma nukuu
Sampuli
Sampuli za bure zitatumwa kwa ajili ya kuangalia ubora wa bidhaa kabla ya uzalishaji wa bluk
Uzalishaji
thibitisha vipimo vya bidhaa tena, kisha panga uzalishaji
Agiza
Weka oda mara tu utakapothibitisha sampuli
Upimaji
Timu yetu ya QC itachunguzwa ubora wa bidhaa kabla ya kuwasilishwa
Ufungashaji
kufungasha bidhaa kama inavyohitajika
Inapakia
Inapakia bidhaa zilizo tayari kwa chombo cha mteja
Kupokea
Nimepokea agizo lako
Kwa Nini Utuchague
•Miaka 25 ya kuuza nje na uzoefu wa miaka 20 wa utengenezaji
•Kiwanda kinashughulikia eneo la takriban 8000m²
•Mnamo 2021, kila aina ya vifaa vya uzalishaji wa hali ya juu vilikuwa vimebadilishwa, ikiwa ni pamoja na mashine ya kujaza unga, mashine ya kupunguza mabomba, vifaa vya kupinda mabomba, n.k.,
•wastani wa pato la kila siku ni takriban vipande 15000
• Mteja tofauti wa Ushirika
•Ubinafsishaji hutegemea mahitaji yako
Cheti
Bidhaa Zinazohusiana
Picha ya Kiwanda
Kabla ya uchunguzi, tafadhali tutumie vipimo vifuatavyo:
1. Kututumia mchoro au picha halisi;
2. Ukubwa wa hita, nguvu na volteji;
3. Mahitaji yoyote maalum ya hita.
Mawasiliano: Amiee Zhang
Email: info@benoelectric.com
Wechat: +86 15268490327
WhatsApp: +86 15268490327
Skype: amiee19940314














