Vigezo vya Bidhaa
| Jina la Bidhaa | Kifaa cha Kuyeyusha Hita cha Chuma cha MABE-Upinzani kwa Friji |
| Upinzani wa Insulation ya Hali ya Unyevu | ≥200MΩ |
| Baada ya Jaribio la Joto la Unyevu Upinzani wa Insulation | ≥30MΩ |
| Hali ya Unyevu Uvujaji wa Sasa | ≤0.1mA |
| Mzigo wa Uso | ≤3.5W/cm2 |
| Kipenyo cha bomba | 6.5mm |
| Umbo | moja kwa moja, umbo la U, umbo la W, nk. |
| Volti sugu katika maji | 2,000V/dakika (joto la kawaida la maji) |
| Upinzani wa maboksi katika maji | 750MOhm |
| Tumia | Kipengele cha Kupasha Joto Kinayeyuka |
| Urefu wa bomba | 300-7500mm |
| Urefu wa waya wa risasi | 700-1000mm (maalum) |
| Idhini | CE/ CQC |
| Aina ya kituo | Imebinafsishwa |
| Mrija wa hita ya kuyeyusha barafu ya chuma hutumika kwa sehemu za jokofu za MABE, kipenyo cha mrija ni 6.5mm na urefu wa mrija una 35cm, 38cm, 41cm, 46cm, 52cm, 56cm na kadhalika. Urefu wa upinzani wa hita ya kuyeyusha barafu unaweza kubinafsishwa, voltage inaweza kufanywa 110-230V. | |
Usanidi wa Bidhaa
Badilisha uimara wa jokofu lako la Mabe-Patrick na hita inayoyeyusha barafu. Inaendana na chapa za Mabe na Patrick. Weka jokofu lako likifanya kazi vizuri ukitumia sehemu hii ya ubora wa juu.
Sehemu hii ya bomba la kupokanzwa isiyo na baridi imeundwa mahsusi kwa ajili ya jokofu za Mabe na Patrick, kuhakikisha utangamano na utendaji bora. Umbo na urefu wa hita inayoyeyusha barafu huifanya iweze kufaa kwa mifumo mbalimbali ndani ya chapa hizi. Upinzani huu ni sehemu ya kuaminika ya kudumisha utendaji wa jokofu lako.
Kiyoyozi cha Kupoeza Hewa kwa Mfano wa Kiyoyozi
Faida za Bidhaa
1. Hita zinazoyeyusha barafu kwenye chumba baridi hutumika zaidi katika vifaa vya majokofu kama vile vipozezi vya hewa, majokofu, majokofu, n.k.
2. Ina insulation nzuri na isiyopitisha maji.
3. Uzalishaji wa bomba la hita linaloyeyusha barafu kwa ujumla hutumia chuma cha pua 304, ambacho kina kutu mzuri.
4. Vipimo vya hita ya jokofu (kipenyo cha bomba, umbo, urefu, nguvu na volteji) vinaweza kubinafsishwa kulingana na mahitaji ya mteja.
JINGWEI Wokshop
Mchakato wa Uzalishaji
Huduma
Kuendeleza
nilipokea vipimo vya bidhaa, mchoro, na picha
Nukuu
meneja atajibu swali hilo ndani ya saa 1-2 na kutuma nukuu
Sampuli
Sampuli za bure zitatumwa kwa ajili ya kuangalia ubora wa bidhaa kabla ya uzalishaji wa bluk
Uzalishaji
thibitisha vipimo vya bidhaa tena, kisha panga uzalishaji
Agiza
Weka oda mara tu utakapothibitisha sampuli
Upimaji
Timu yetu ya QC itachunguzwa ubora wa bidhaa kabla ya kuwasilishwa
Ufungashaji
kufungasha bidhaa kama inavyohitajika
Inapakia
Inapakia bidhaa zilizo tayari kwa chombo cha mteja
Kupokea
Nimepokea agizo lako
Kwa Nini Utuchague
•Miaka 25 ya kuuza nje na uzoefu wa miaka 20 wa utengenezaji
•Kiwanda kinashughulikia eneo la takriban 8000m²
•Mnamo 2021, kila aina ya vifaa vya uzalishaji wa hali ya juu vilikuwa vimebadilishwa, ikiwa ni pamoja na mashine ya kujaza unga, mashine ya kupunguza mabomba, vifaa vya kupinda mabomba, n.k.,
•wastani wa pato la kila siku ni takriban vipande 15000
• Mteja tofauti wa Ushirika
•Ubinafsishaji hutegemea mahitaji yako
Cheti
Bidhaa Zinazohusiana
Picha ya Kiwanda
Kabla ya uchunguzi, tafadhali tutumie vipimo vifuatavyo:
1. Kututumia mchoro au picha halisi;
2. Ukubwa wa hita, nguvu na volteji;
3. Mahitaji yoyote maalum ya hita.
Mawasiliano: Amiee Zhang
Email: info@benoelectric.com
Wechat: +86 15268490327
WhatsApp: +86 15268490327
Skype: amiee19940314















