| Jina la Bidhaa | Bomba la Hita la Kuyeyusha Baridi |
| Upinzani wa Insulation ya Hali ya Unyevu | ≥200MΩ |
| Baada ya Jaribio la Joto la Unyevu Upinzani wa Insulation | ≥30MΩ |
| Hali ya Unyevu Uvujaji wa Sasa | ≤0.1mA |
| Mzigo wa Uso | ≤3.5W/cm2 |
| Kipenyo cha bomba | 6.5mm, 8.0mm, 10.7mm, nk. |
| Umbo | moja kwa moja, umbo la U, umbo la W, nk. |
| Volti sugu katika maji | 2,000V/dakika (joto la kawaida la maji) |
| Upinzani wa maboksi katika maji | 750MOhm |
| Tumia | Kipengele cha Kupasha Joto Kinayeyuka |
| Urefu wa bomba | 300-7500mm |
| Urefu wa waya wa risasi | 700-1000mm (maalum) |
| Idhini | CE/ CQC |
| Aina ya kituo | Imebinafsishwa |
| Hita ya JINGWEI ni mtengenezaji wa kitaalamu wa hita ya kuyeyusha barafu, tuna zaidi ya miaka 25 kwenye kipengele cha kupokanzwa kinachoyeyusha barafu kilichobinafsishwa, umbo tuna hita ya kuyeyusha barafu ya mrija mmoja, hita ya kuyeyusha barafu ya mrija mbili (AA TYPE). Umbo la U, au umbo lingine lolote maalum maalum. Nguvu ya bomba la hita ya defrot ni takriban 300-400W kwa kila mita, na nguvu pia inaweza kubinafsishwa kulingana na mahitaji. Tutatumia njia ya muhuri kwa bomba na sehemu iliyounganishwa ya waya wa risasi, kwa njia hii tuna kazi bora ya kuzuia maji. | |
Bomba la hita ya kuyeyusha ni kipengele cha kupokanzwa cha umeme kilichoundwa na kutengenezwa kwa ajili ya kila aina ya vifaa vya kupozea kama vile kuhifadhi baridi, kuhifadhi baridi, makabati ya kuonyesha, makabati ya kisiwa na kadhalika. Hita ya kuyeyusha inaweza kuwekwa kwa urahisi kwenye mapezi ya kipozea hewa na kipozea, pamoja na chasisi ya kikusanya maji, ili kukamilisha kazi ya kuyeyusha.
Bomba la kupokanzwa linaloyeyusha lina athari nzuri ya kuyeyusha na kupasha joto, sifa thabiti za umeme, upinzani mkubwa wa insulation, upinzani wa kutu, upinzani wa kuzeeka, uwezo mkubwa wa overload, mkondo mdogo wa uvujaji, imara na ya kuaminika, na maisha marefu ya huduma.
Hita zinazoyeyusha hutengenezwa kwa incolo840, 800, chuma cha pua 304, 321, 310S, kifuniko cha alumini na vifaa vingine. Pia kuna chaguo nyingi tofauti za kumalizia zinazopatikana (kama vile kichwa cha mpira, mirija inayoweza kupunguzwa). Hita zinazoyeyusha zinaweza kubinafsishwa katika maumbo na ukubwa mbalimbali kulingana na mahitaji ya mteja.
1. Mirija ya kupasha joto inayoyeyusha barafu hutumika zaidi katika vifaa vya kupoeza kama vile vipozezi vya hewa, jokofu, viganda, n.k.
2. Ina insulation nzuri na isiyopitisha maji.
3. Uzalishaji wa kipengele cha kupokanzwa kinachoyeyusha barafu kwa ujumla hutumia chuma cha pua 304 kama nyenzo ya bomba la nje, ambalo lina kutu mzuri.
4. Kwa ujumla, hita ya kuyeyusha hutumika kama matibabu ya unyevunyevu katika oveni, rangi yake ni beige, inaweza kuunganishwa kwa joto la juu, rangi ya uso wa bomba la kupokanzwa la umeme ni nyeusi au kijani kibichi.
Kabla ya uchunguzi, tafadhali tutumie vipimo vifuatavyo:
1. Kututumia mchoro au picha halisi;
2. Ukubwa wa hita, nguvu na volteji;
3. Mahitaji yoyote maalum ya hita.
Mawasiliano: Amiee Zhang
Email: info@benoelectric.com
Wechat: +86 15268490327
WhatsApp: +86 15268490327
Skype: amiee19940314













