| Jina la Bidhaa | Hita ya Tubular ya Kuyeyusha Baridi |
| Upinzani wa Insulation ya Hali ya Unyevu | ≥200MΩ |
| Baada ya Jaribio la Joto la Unyevu Upinzani wa Insulation | ≥30MΩ |
| Hali ya Unyevu Uvujaji wa Sasa | ≤0.1mA |
| Kipenyo cha bomba | 6.5mm, 8.0mm, 10.7mm nk. |
| Nguvu | 300-400W kwa kila mita |
| Urefu | Imebinafsishwa |
| Volti sugu katika maji | 2,000V/dakika (joto la kawaida la maji) |
| Upinzani wa maboksi katika maji | 750MOhm |
| Tumia | Kipengele cha Kupasha Joto Kinayeyuka |
| Nyenzo ya bomba | SS304,SS316 |
| Darasa la ulinzi | IP00 |
| Idhini | CE/CQC |
| Umbo, ukubwa, nguvu/voltage ya hita ya mirija inayoyeyusha barafu na urefu wa waya wa risasi vinaweza kubinafsishwa kulingana na mahitaji ya mteja, hakuna kiwango chochote katika hisa zetu na vinahitaji kubinafsishwa wakati wa kuweka oda. Bomba la kupokanzwa lenye barafu ni takriban 300-400W kwa kila mita kwa ajili ya kuyeyusha barafu, umbo la hita ya defrsot tunayo umbo la moja kwa moja, umbo la U, aina ya AA na umbo lingine maalum. | |
Joto la uso linaloruhusiwa na vifaa tofauti vya bomba si sawa, kama vile chuma cha pua 304 digrii 450-500, chuma cha pua 321 digrii 700 chini, chuma cha pua 310S digrii 900 chini; Nyenzo na nguvu sawa, joto tofauti la uso wa kati si sawa, maji ya moto ya chuma cha pua 304, joto la uso wa bomba la maji ya moto ni takriban 106 ° C, na joto la hewa ya joto linaweza kuwa takriban 450 ° C, halijoto ya alumini iliyotengenezwa kwa joto inapendekezwa kutumika chini ya 380 ° C, na halijoto ni kubwa alumini itaharibika na hata kuyeyuka; Chini ya nyenzo na halijoto sawa, bomba la umeme la joto lenye nguvu nyingi lina kasi ya haraka ya joto na halijoto ya juu.
Usindikaji wa bomba la kupokanzwa linaloyeyusha unahitaji vifaa ikiwa ni pamoja na bomba la chuma, kijazaji, waya wa kupokanzwa wa umeme, fimbo ya risasi, gundi ya kuziba, waya wa joto la juu na kadhalika. Tunatengeneza waya wa upinzani katika umbo la ond kulingana na mashine ya kutengeneza ya kuzungusha waya moja ili kuhakikisha umbali sawa wa kuzungusha. Tunaunganisha fimbo ya risasi na waya wa upinzani, na kujaza unga wa magnesia kwa kijazaji. Mrija hubanwa baada ya kujaza unga. Tunatumia mashine ya kupunguka kwa bomba kubana na kuunda, kukaza waya wa upinzani na unga wa oksidi ya magnesiamu ili kuifanya iwe nzito, kuhakikisha insulation kati ya waya wa kupokanzwa wa umeme na hewa, na nafasi ya katikati haipotoki na kugusa ukuta wa bomba. Na kisha kuipinda katika umbo ambalo mteja anataka.
Kabla ya uchunguzi, tafadhali tutumie vipimo vifuatavyo:
1. Kututumia mchoro au picha halisi;
2. Ukubwa wa hita, nguvu na volteji;
3. Mahitaji yoyote maalum ya hita.
Mawasiliano: Amiee Zhang
Email: info@benoelectric.com
Wechat: +86 15268490327
WhatsApp: +86 15268490327
Skype: amiee19940314













