Vigezo vya Bidhaa
| Jina la Bidhaa | Kebo ya Kupasha Joto ya Friji ya Kuyeyusha |
| Nyenzo ya Insulation | Mpira wa silikoni |
| Kipenyo cha waya | 2.5mm, 3.0mm, 4.0mm, nk. |
| Urefu wa joto | umeboreshwa |
| Urefu wa waya wa risasi | 1000mm, au maalum |
| Rangi | nyeupe, kijivu, nyekundu, bluu, nk. |
| MOQ | Vipande 100 |
| Volti sugu katika maji | 2,000V/dakika (joto la kawaida la maji) |
| Upinzani wa maboksi katika maji | 750MOhm |
| Tumia | punguza baridi ya waya wa kupasha joto |
| Uthibitishaji | CE |
| Kifurushi | hita moja yenye mfuko mmoja |
| Kiyeyushourefu wa kebo ya kupasha joto kwenye friji,voltage na nguvu vinaweza kubinafsishwa inavyohitajika. Kipenyo cha waya kinaweza kuchaguliwa 2.5mm, 3.0mm, 3.5mm, na 4.0mm. Uso wa waya unaweza kusokotwa kwa kutumia nyuzinyuzi, alumini au chuma cha pua. Yahita ya waya ya kuyeyusha barafuSehemu ya kupasha joto yenye kiunganishi cha waya ya risasi inaweza kufungwa kwa kichwa cha mpira au bomba linaloweza kupunguzwa lenye ukuta mbili, unaweza kuchagua kulingana na mahitaji yako mwenyewe ya matumizi. | |
Usanidi wa Bidhaa
Jokofu linapoanza kufanya kazi, kwa sababu halijoto ya kiyeyusho ni ya chini, mvuke wa maji hewani utaganda kwenye uso wa kiyeyusho na kuunda baridi. Baada ya muda, krimu hizi zitajikusanya na kuwa nene, na kuathiri ufanisi wa jokofu. Ili kutatua tatizo hili, jokofu mara nyingi huwa na mifumo ya kuyeyusha. Kama sehemu ya mfumo wa kuyeyusha,kebo ya kupokanzwa ya friji ya umemeinaweza kupasha joto na kuyeyusha baridi kwenye kiyeyushi baada ya umeme, ili kufikia lengo la kuyeyusha.
Kazi ya Bidhaa
Waya ya kupasha joto ya fremu ya mlango wa kuhifadhia baridihaipati nguvu ya muda mrefu. Kanuni ya utendaji kazi yahita ya waya ya kuyeyusha barafuinategemea sheria ya Joule, ambayo ni kwamba mkondo hubadilisha nishati ya umeme kuwa nishati ya joto. Kupasha joto kwa umeme kunamaanisha kwamba baada ya mkondo kupita kupitia kondakta, mkondo utazalisha kiasi fulani cha joto na kuhamishwa na kondakta.waya wa hita ya mlango huyeyusha barafuyenyewe ni kondakta wa chuma, na itatoa joto baada ya kupewa nishati, na hivyo kutoa joto ili kuyeyusha ufa wa mlango uliogandishwa na kuzuia ufa wa mlango kuganda hadi kufa. Baada ya waya wa kupokanzwa wa umeme kuwashwa kwa muda, itakata kiotomatiki usambazaji wa umeme. Mstari wa kupokanzwa utashikilia joto kwa muda, na baada ya halijoto kushuka, unahitaji kuongezwa nguvu tena kwa ajili ya kupasha joto.
Picha ya Kiwanda
Mchakato wa Uzalishaji
Huduma
Kuendeleza
nilipokea vipimo vya bidhaa, mchoro, na picha
Nukuu
meneja atajibu swali hilo ndani ya saa 1-2 na kutuma nukuu
Sampuli
Sampuli za bure zitatumwa kwa ajili ya kuangalia ubora wa bidhaa kabla ya uzalishaji wa bluk
Uzalishaji
thibitisha vipimo vya bidhaa tena, kisha panga uzalishaji
Agiza
Weka oda mara tu utakapothibitisha sampuli
Upimaji
Timu yetu ya QC itachunguzwa ubora wa bidhaa kabla ya kuwasilishwa
Ufungashaji
kufungasha bidhaa kama inavyohitajika
Inapakia
Inapakia bidhaa zilizo tayari kwa chombo cha mteja
Kupokea
Nimepokea agizo lako
Kwa Nini Utuchague
•Miaka 25 ya kuuza nje na uzoefu wa miaka 20 wa utengenezaji
•Kiwanda kinashughulikia eneo la takriban 8000m²
•Mnamo 2021, kila aina ya vifaa vya uzalishaji wa hali ya juu vilikuwa vimebadilishwa, ikiwa ni pamoja na mashine ya kujaza unga, mashine ya kupunguza mabomba, vifaa vya kupinda mabomba, n.k.,
•wastani wa pato la kila siku ni takriban vipande 15000
• Mteja tofauti wa Ushirika
•Ubinafsishaji hutegemea mahitaji yako
Cheti
Bidhaa Zinazohusiana
Picha ya Kiwanda
Kabla ya uchunguzi, tafadhali tutumie vipimo vifuatavyo:
1. Kututumia mchoro au picha halisi;
2. Ukubwa wa hita, nguvu na volteji;
3. Mahitaji yoyote maalum ya hita.
Mawasiliano: Amiee Zhang
Email: info@benoelectric.com
Wechat: +86 15268490327
WhatsApp: +86 15268490327
Skype: amiee19940314













