| Jina la Bidhaa | Kiyoyozi cha Kuchemshia Joto Duka la Baridi |
| Upinzani wa Insulation ya Hali ya Unyevu | ≥200MΩ |
| Baada ya Jaribio la Joto la Unyevu Upinzani wa Insulation | ≥30MΩ |
| Hali ya Unyevu Uvujaji wa Sasa | ≤0.1mA |
| Mzigo wa Uso | ≤3.5W/cm2 |
| Kipenyo cha bomba | 6.5mm, 8.0mm, 10.7mm, nk. |
| Umbo | moja kwa moja, umbo la U, umbo la W, nk. |
| Volti sugu katika maji | 2,000V/dakika (joto la kawaida la maji) |
| Upinzani wa maboksi katika maji | 750MOhm |
| Tumia | Kipengele cha Kupasha Joto Kinayeyuka |
| Urefu wa bomba | 300-7500mm |
| Urefu wa waya wa risasi | 700-1000mm (maalum) |
| Idhini | CE/ CQC |
| Aina ya kituo | Imebinafsishwa |
| Yabomba la kupokanzwa la duka la baridiumbo linaweza kutengenezwa U, bomba mbili zilizonyooka, urefu na nguvu hubinafsishwa kulingana na mahitaji ya mteja. Kipenyo cha bomba kinaweza kuchaguliwa 6.5mm au 8.0mm. Nguvu yabomba la kupasha joto la kuyeyusha barafuKwa kawaida ni 300-400W kwa kila mita, na sehemu inayounganisha ya bomba la kupasha joto na njia ya kutoa umeme imefungwa kwa shinikizo la moto la kichwa cha mpira, ambalo lina upinzani bora wa maji. | |
Hita ya kuyeyusha barafu kwenye duka la baridini hita inayotumika kuzuia baridi kali na barafu, kwa kawaida hutumika katika jokofu, kugandisha, kiyoyozi, jokofu na maeneo mengine.bomba la kupasha joto la kuyeyusha barafuImeundwa zaidi na bomba la chuma cha pua, waya wa kupokanzwa wa umeme na unga wa oksidi ya magnesiamu iliyorekebishwa kwa fuwele, ambayo inaweza kuongeza joto la uso haraka ili kuzuia matone ya maji kuganda na kuunda barafu. Urefu, umbo na ukubwa wahita ya kuyeyusha barafuinaweza kubinafsishwa kulingana na mahitaji ya wateja.hita ya kuyeyusha barafu kwenye jokofuinaweza kufungiwa kwenye joto la juu. Baada ya kufungiwa, uso wa bomba la kupasha joto huwa kijani kibichi.
Vipimo vyabomba la kupasha joto la duka la baridihuamuliwa hasa na kipenyo cha bomba, urefu, volteji, nguvu na vigezo vingine.
1. Kipenyo cha bomba: 6.5mm, 8.0mm, 10.7mm, nk.
2. Urefu: Kulingana na hali halisi ya matumizi ili kubaini, huku ukizingatia umbali kati ya sehemu na mahitaji ya usakinishaji.
3. Volti: kwa ujumla 110V au 220V.
4, nguvu: kulingana na hitaji la joto la eneo na mabadiliko ya halijoto ili kubaini, kwa ujumla kati ya 300-400W/m2.
Vigezo vilivyo hapo juu vinaweza kurekebishwa na kuhesabiwa kulingana na programu maalum ili kukidhi mahitaji ya nyanja tofauti.
Kabla ya uchunguzi, tafadhali tutumie vipimo vifuatavyo:
1. Kututumia mchoro au picha halisi;
2. Ukubwa wa hita, nguvu na volteji;
3. Mahitaji yoyote maalum ya hita.
Mawasiliano: Amiee Zhang
Email: info@benoelectric.com
Wechat: +86 15268490327
WhatsApp: +86 15268490327
Skype: amiee19940314













